Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การ์ตูนโซชิ ตอน...มาดามแม่หมีทิฟฟานี่ in Thailand ติดต่อทีมงาน

มาอีกแล้ว(ประโยคเดิมๆอีกครั้ง)
อย่างที่รู้กันนะคะว่าเมื่อไม่กี่วันที่ผ่านมา มีใครบางคนมาทำให้หัวใจเหล่าโซวอนะพองโต
ใช่ค่ะ "ฟานี่ ฟานี่ ทิฟฟานี่"ของพวกเรานั่นเอง เย้!!!!

หลายๆคนคงได้อิ่มความสุขจนน้ำหนักขึ้นกันแล้วแน่ๆ(หาเพื่อน)
แต่มีบางคนที่อาจติดธุระ อยู่ต่างจังหวัดไม่มีโอกาสได้มาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แต่ไม่เป็นไรค่ะ คราวหน้ายังมี มีอีกแน่ๆ เตรียมเก็บตังหยอดกระปุกกันได้เลย

เข้าเรื่องการ์ตูนดีกว่า 555+
การ์ตูนตอนนี้เป็นเพียงแค่การบันทึกเหตุการณ์ตอนฟานี่มาไทย...แค่บางส่วน
อาจจะแตกต่างกับตอนอื่นๆ ตรงที่มันไม่มุกอะไรให้เล่นเลย เพราะไม่ค่อยได้ไปฟินอะไรกับใครเค้า
...

ขอขอบคุณ12Plusมากๆค่ะสำหรับการเลือกฟานี่มาเป็นพรีเซนเตอร์ เราถือว่าการตลาดคุณเยี่ยมมากๆ
เพราะทำให้คนที่ไม่เคยซื้อ12Plusอย่างเรามาซื้อสินค้าคุณได้(ครั้งแรกก็1500เลย)
ขอบคุณบ้านStayfanyที่ทำทุกอย่างได้ดีเหลือเกิน...ขอบคุณโซวอนทุกคนด้วย และขอโทษใครหลายคนที่วันนั้นเราอาจไปบังหรือกรี๊ดใส่หูไป
ขอบคุณเอลฟ์ที่น่ารัก สำหรับความเป็นมิตรไมตรี ^____^

ปล.1 ชื่อตอนตั้งเพื่อเป็นเกียรติแก่12Plus ที่เรียกชื่อฟานี่ซะเต็มยศเลย
ชื่อตอนในวงเล็บมาจากคนข้างตัวที่ทักขึ้นมาว่า ทำไมมาไทยแล้วสวย ทำไมถึงยิ้มตลอดเวลา 555+
ปล.2 พันทิปคะ ช่วยเพิ่มขนาดไฟล์ให้อัพรูปด้วยเถอะค่ะ เราเกือบจะขว้างคอมลงพื้นอยู่อยู่แล้ววววว
ใครอยากได้ไฟล์ใหญ่ก็กดลิ้งค์ไปเลยนะคะ

ไฟล์ขนาดใหญ่(กว่านี้) http://upic.me/show/38037929
.
.

จากคุณ : r_kingdom
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 55 16:28:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com