Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยู่ดีๆก็คิดถึงผู้หญิงคนนี้ P ! N K ติดต่อทีมงาน

จำความได้รู้จักเธอคนนี้ ตั้งแต่ ม.2 ไม่ก็ ม. 3 ปาไป ก็เกือบ 10 ปี แล้ว

ใครชอบ เพลงอะไรของผู้หญิงคนนี้ลองแชร์กันนะครับ ส่วนตัวผม ขอให้เกียรติขอเธอคนนี้ด้วยเพลงใหม่ของเธอ กันครับ  Blow Me (One Last Kiss) ครับ

จากคุณ : tigerdash
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 55 23:17:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com