Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-POP] น้องโชริเซ็นเตอร์วง Sexy Zone หน้าตาหล่อมากๆ อยากถามรายละเอียด ติดต่อทีมงาน

จะตั้งกระทู้ในโหมด เพลงเอเชีย แต่ผมตั้งไม่ได้เพราะไม่ได้เป็นสมาชิก ขอโทษนะครับ

เดือนก่อนผมไปญี่ปุ่น เหมือนถูกสะกดจิตด้วยวง Sexy Zone ครับ
เพราะ ไม่ว่าจะไปที่ไหน เปิดทีวี ไปทานข้าวในร้าน จะเห็นและได้ยินเพลงของวงนี้ตลอด
สี่แยกชิบุยะ ก็ติดป้ายไว้ซะใหญ่โต
แต่ที่ผมสะดุดตาที่สุดก็คือ น้องที่อยู่ตรงกลางเป็นเซ็นเตอร์วง ชื่อโชริใช่ไหมครับ
หน้าตาดีมากๆ น้องเขาเป็นใครมาจากไหน ทำไมผมไม่เคยเห็นเลย
(ผมค่อนข้างตามรายการของจอห์นนี่จูเนียร์อยู่บ้างครับ อย่างโชเนนคลับก็ดูบ้าง)
เคนโตะกับฟูมะผมเคยเห็น มาริอุสก็เคยเห็นเพราะน้องเขาสะดุดตา เป็นลูกครึ่งด้วย
น้องโซกับโชริไม่เคยเห็นเลยครับ น้องเข้ามาแล้วได้เดบิวต์เลยหรอครับ
(เพื่อนผมตั้งข้อสงสัยมา เพื่อนเป็นแฟนวงคิสมายยังไม่รู้จักเลยครับ)

โดยเฉพาะน้องโชริ หน้าตา รอยยิ้ม ถูกใจผมมากๆเลยครับ จะหาผลงานก่อนเดบิวต์ของน้องมาเสพหน่อย
ก่อนเดบิวต์น้องเขาต้องเป็นแบ็คก่อนใช่ไหมครับ ผมจะตามผลงานน้องก่อนเดบิวต์ได้ที่ไหนบ้าง รายการอะไรบ้าง
ตอนเป็นแบ็ค หน้าตาแบบน้องเขาผมน่าจะหาได้ไม่ยากเลย
เพราะเป็นสเป็กผมทุกอย่างเลย (พูดแล้วเขิน 555)
แต่ทำไมผมไม่เคยเห็นเลย ผมไม่น่าพลาดนะ

ตอนนี้อยากเจอน้องตัวจริงมากด้วย
ปลายปีผมตั้งใจจะไปดูบุไตของจอห์นนี่ซึ่งโชคดีมากที่มี Sexy Zone ด้วย
น้องโชริเป็นคนแรกที่ทำให้ผมอยากเจอขนาดนี้
(ใครเคยเจอตัวจริงน้อง น้องเหมือนในทีวีไหมครับ?)

อีกอย่าง น้องน่ารักขนาดนี้ แต่ยังไม่มีข่าวเรื่องรักๆเลยใช่ไหมครับ
ยิ่งดูรายการวาไรตี้ วิธีการพูด ท่าทางทุกอย่าง น่ารักมากๆเลย
สารภาพครับ ตกหลุมรักเข้าไปแล้ว 55

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะครับ

ปล. ผมไม่ใช่เกย์นะครับ แต่อาจจะใช่ขึ้นมาก็ได้ น้องเขาหล่อน่ารักจนผมตกหลุมรักเลย

จากคุณ : Kasuo100
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 55 13:33:22 A:114.160.115.2 X: TicketID:371402

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com