Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] มาดูบรรยากาศงาน Sensation :: The Ocean of White กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาดูบรรยากาศงาน Sensation :: The Ocean of White ที่อิมแพคอารีน่า เมืองทองธานี เมื่อวานนี้กันค่ะ ที่ต้องจั่วหัวกระทู้ว่าเป็น SR เพราะว่างานนี้ได้บัตรฟรีจากการตอบคำถามชิงรางวัลจาก Facebook ของ Nuffic Neso Thailand สถาบันแนะแนวการศึกษาต่อประเทศเนเธอร์แลนด์ ประเทศเจ้าของประสบการณ์ทางดนตรี Sensation สุดยิ่งใหญ่ครั้งนี้นี่เอง ต้องบอกก่อนว่า จขกท. ซื้อบัตรไม่ทันเพราะมัวแต่ชะล่าใจ พอจะซื้ออีกทีก็หมดแล้วจ้าาาา เลยต้องอาศัยชิงโชคเอาค่ะ กะพริบตา

งานนี้นุ่งขาวห่มขาว ตั๋ว(ฟรี)พร้อม พร็อบพร้อม...ไปกันค่ะ

จากคุณ : อยากเป็นบุรุษไปรษณีย์
เขียนเมื่อ : 19 ส.ค. 55 21:53:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com