Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

The X Factor UK 2012 - Auditions 2{แตกประเด็นจาก C12533484} ติดต่อทีมงาน

ผ่าน Auditions รอบแรกไปกันแล้ว ก็มาต่อกันที่รอบที่ 2 กันครับ คราวนี้ใครจะเปรี้ยว ใครจะเจ๋ง ใครจะดราม่าทำลายข้าวของ หรือใครจะฮาแตกบ้าง มาติดตามกันครับ

ป.ล. นิดนึงครับ ไม่ได้ดราม่าเนาะแต่ขอกันดีกว่า เพราะแอบกังวลเรื่องลิขสิทธิ์นิดหน่อย เพราะคลิปรายการเต็มมันมีลิขสิทธิ์น่ะครับ + กับอยากให้เพื่อนๆ สมาชิกมี Channel ของ Youtube ที่ดูรายการเต็มได้โดยคนทำเขาไม่โดนลบ Account เพราะโดนตรวจเจอผ่านการ Search จาก Google มาเห็นที่กระทู้นี้ (ที่อาจเป็นสาเหตุหนึ่งได้) เลยเอาเป็นว่า โชว์แค่ Link แนวๆ ศรีธนญชัยก็พอครับหรือจะส่้งหลังไมค์ให้กันก็ได้นะนั่น ถ้า Post ขึ้นเลยเนี่ย มันชัดเจนเกินไป เดี๋ยวอดกันได้เนาะั ยังไงก็ขอโทษจริงๆ ที่ขอกันแบบนี้นะครับ (-/\-)

จากคุณ : เข็มขัดสั้น
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 55 09:37:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com