Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[J-POP] กระทู้ชวนคุย ..ในตระกูล 48 ทั้งหมด ใครมีเสียงร้องขั้นเทพบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวกระทู้ค่ะ  เห็นฟัง K-POP  จะมีสักคน สองคน ที่เป็นเมนว้อยซ์

แล้วใน 48 ที่มีจำนวนสมาชิกมากมาย  มีใครเข้าข่ายแบบนี้บ้างมั้ยคะ

เราเองก็ไม่ค่อยรู้จักใครซะด้วยสิ ช่วยแนะนำด้วยนะ

ปล. ใครพอจะหาคลิปสเตจเพลงนี้ ของ SKE48 ได้บ้างมั้ยค่ะ
ฟังแล้วอยากดูไลฟ์ขึ้นมา  อิอิ ถ้าว่าไงบอกคีย์เวิร์ดมาก็ได้  ขอบคุณมาค่ะ

จากคุณ : BlackGhost_FourEyes
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 55 13:53:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com