Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

HFC ที่ดีควรเป็นอย่างไร ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้จริงจังแต่ไม่ดราม่านะคะ
เพราะเห็นฟค.โดนบ่นโดนต่อว่า(ลับหลัง)บ่อยจริงๆ

ต้องขอบอกก่อนนะคะว่าไม่เคยเจอฮั่นในระยะประชิดหรอก
แต่เห็นหลายครั้งที่มีคนบ่น เกี่ยวกับการเข้าหาศลป.ของฟค.
แล้วการเป็นฟค.ที่ดีต้องทำตัวยังไงเมื่อเจอศลป.ที่เรารัก

หมายถึง เวลาเราเจอเขาที่ตึก ตามอีเว้นท์ หรือโดยบังเอิญ
อะไรควรทำ อะไรไม่ควรทำ แบบเข้าไปคุยได้มั้ย
ขอถ่ายรูปได้มั้ย ถูกเนื้อต้องตัวได้มั้ย อะไรประมาณนี้

เผื่อโชคดีได้เจอฮั่นจะได้ทำตัวถูก แต่คิดว่าถึงตอนนั้นคงได้แต่ยืนอึ้งแน่ๆ
ไม่อยากให้ใครว่า ว่าฟค.ฮั่นทำตัวไม่เหมาะสมอ่ะค่ะ
บางคนอาจจะทำไปด้วยความไม่รู้จริงๆก็ได้
ใครๆก็อยากเป็นฟค.ที่น่ารักของคนที่เรารักอยู่่แล้วอ่ะเนอะ ^^

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 55 11:49:37

จากคุณ : ตอบแทนวันนี้ที่ชั้นมีเธอ
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 08:31:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com