Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> Zai Zai Lover-s Home 1 Sep 12: Take a break&#8230;ช่วงเวลาพักผ่อนของเจ้าบ้าน..<< ติดต่อทีมงาน

นกดื่มชา สวัสดีเดือนใหม่ เดือน 9 กันยายนค่ะ พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ นกดื่มชา

เงียบมาก.....Zaiiiii ZZzzzzzz เงียบสงบจริงๆ ช่วงนี้ สำหรับเจ้าบ้านตัวดีของเรา
และก้อพลอยทำให้แฟนๆ เงียบ และ คิดถึงเอามากๆ ไปด้วย
ก็คงจะมีแต่โฆษณาชา ,ข่าวละครเรื่อง Home และอื่นๆออกมาบ้างเล็กน้อย

บ้านเราเองก็ไม่ได้เปิดมาประมาณ 1 เดือนเต็มได้ ข้ามเดือน 8 กันไปเลยนะคะ...>_<
ให้เจ้าบ้านพักผ่อนกายใจ ทำสิ่งบันเทิงใจ ในช่วง 1 เดือนเต็มที่ผ่านมาอย่างสุขกายและใจ
พวกเราก็ได้แต่รอให้ไจ๋ ออกมาปรากฏตัวให้เราเห็นกันอีกครั้ง กับงานใหม่ๆ และสิ่งใหม่ๆค่ะ

หวังว่าช่วงนี้ไจ๋คงจะมีข่าว ทั้งงานใหม่ หรือ สิ่งใหม่ๆ  ออกมาให้เห็นกันเร็วๆนี้นะคะ
เพราะจริงๆ แล้วก้อใกล้เวลาอันสมควรแล้ว ที่เจ้าบ้านเราจะออกมามีข่าวสักที
ก้อเจ้าบ้านเราเหมือนใครกัน....... พักแล้วเงียบเชียว…^___^

ช่วงนี้พายุเข้าไต้หวันด้วย ยังไงขอให้ไจ๋พักผ่อนเต็มที่ ร่างกายแข็งแรง
พร้อมที่จะมีพลังทำงานใหม่ๆ ต่อไปเรื่อยๆ ในอนาคต
พวกเราจะคอยสนับสนุนไจ๋ตลอดไปค่ะ

พลุ ... "Let's Support Zai Zai Together"... พลุ

จากคุณ : Orange_vic
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 11:36:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com