Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงไม่ได้ตามฮั่นไปเจียงใหม่ แต่ขอบอกว่า Ready Trendy Drink เครื่องดื่มแนวใหม่ สุดยอดมากค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อกลางวันลองไปจัดมา
อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยย ดั่งได้ดื่มน้ำจากสรวงสวรรค์
รสชาติดีมาก อร่อยมาก ราคาก็ไม่แพง
ปกติจะไม่ค่อยดื่มน้ำประเภทนี้นะค่ะ เน้นน้ำแร่จากทางฝรั่งเศสมากกว่า
แต่เพราะฮั่นเลยค่ะถึงได้ลองซื้อมาดื่มดู

ช่วงวินาทีแรกที่น้ำได้สัมผัสริมฝีปาก แทรกซึมไปสู่ลิ้น
กลั้วซ้ายขวาเหมือนบ้วนปากตอนเช้าสามรอบ กลืนสู่ลำคอ
คุณพระคุณเจ้า................
เหมือนมีขี้ฟัน อ๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยย มิใช่ละ
ขอบอกว่า
มันเป็นประสบการณ์ที่วิเศษจริงๆ

ถ้าไงทรายจะซื้อดื่มเรื่อยๆเลยละกัน
ของเค้าดีจริงๆค่ะ
และยิ่งฮั่นได้ไปออกงานบ่อยๆ ได้เป็นพรีเซ็นเตอร์ ทรายจะสั่งไดเรคมาสักสามรถสิบล้อค่ะ
อร่อยจริงๆ

//me  ไม่ได้แฝงโฆษณานะ

จากคุณ : sykk40
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 15:29:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com