Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ู^^[CLIP]^^ Hunz @ P&G beauty surprise,โลตัสรามอินทรา ติดต่อทีมงาน

ถือว่าเป็นการตั้งกระทู้แรกเลย
ขอเล่านิดนึงนะคะ จริงแล้วได้มีโอกาสไปตามดูฮั่นในงานอีเว้นครั้งนี้งานที่ 4 ไม่นับรวมคอน 5678 และคอนเจ

งานแรก โตโยต้า @ paragon ถือว่าเป็นการไปดูฮั่นครั้งแรก ที่ไม่ใช่งานคอน
ถึงแม้ว่าจะไปคนเดียว แต่ก็เป็นการชมที่มีความสุข ยิ้มคนเดียว หัวเราะคนเดียว (เริ่มบ้าาาา 5555!!!!)
อยากจิกรี๊ดแต่ก็ไม่กล้า เก๊าเขิลลมากกเพราะไม่เคยทำแบบนี้มาก่อนในชีวิต
แต่เป็นการไปดูฮั่นที่มีความสุขมาก

งานที่สอง wacoal @ central world งานนี้ไม่นับได้ม่ายยยยย เพราะมองไม่เห็นฮั่นเลยยยย   ถือว่าผ่านนนนนนนะ ไม่มีคำบรรยาย 555

งานที่สาม @The walk ครั้งนี้ถือว่าโชคนี้มาก ได้ไปดูกับพี่โบ (tempura) และพี่ปุ๊ก (brightlyjerry) เป็นการดูฮั่นโดยมีเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกัน ดูจริงจังมาก 555 แต่เพื่อนร่วมอุดมการณ์ที่ทำให้มีความรู้สึกที่มีความสุขและสนุกมากค่ะ  มีความสุขในการดูฮั่นยิ่งกว่าครั้งแรกอีก ได้กรี๊ดกร๊าดดด (พี่ปุ๊กเป็นคนนำ 555) ถ้าไปคนเดียวคงไม่กล้าาาาา คุยกันยังกะรู้จักกันมาเป็นปี ได้เม้าท์มอยกันสนุกสนานมากค่ะ ขอบคุณพีๆนะคะที่ให้หนูได้เป็นเพื่อนร่วมอุดมการณ์ :))) ถึงแม้ครั้งนี้จะเป็นผู้เสพฮั่นอย่างเดียวก้เหอะ (ไม่ได้ถ่ายรูป ถ่ายคลิปอาไรก็เค้าเลย)

งานที่สี P&G @ Lotus ถือว่าติดใจจากงานเมื่อวาน เลยอยากไปมากถึงแม้จะไกลก็ตาม และเข้าใจว่าพี่โบจะไป
แต่สุดท้ายพี่โบไปไม่ได้เพราะติดงานนน
แว้กกกกก ไม่อยากไปคนเดียวเลย แต่ก็นะงานเสร็จพอดี ไปก็ยังทัน เลยตัดสิน
ใจไป ที่จริงไม่ได้เตรียมกล้องไปเพื่อที่จะถ่ายคลิปนะคะ เพราะคิดว่าพี่โบเจ้า
แม่คลิปไปถ่ายอยู่แล้ว เราก้จะเสพฮั่นอย่างเดียวเหมือนเดิม 555
แต่พอพี่โบไปไม่ได้  ความรู้สึกคือต้องทำภาระกิจแทนพี่โบซะหน่อย
อย่างน้อยถ่ายมาให้พี่โบดู เพราะพี่โบถ่ายมาให้เราดูตั้งหลายงาน :))))
มาวันนี้ความเขินอายหายไปเล็กน้อย หายไปหลังจากถูกละลายพฤติกรรมไปแล้วเมื่อวาน 555

ขอบอกว่าเป็นการถ่ายวีดีโอครั้งแรก อาจจะมีสั่นๆนะคะ แบตหมดอีกตั้งหาก คลิปอาจไม่เทพเท่าพี่โบ แต่ถ่ายมาจากใจนะคะ อิอิ
แล้วก็ได้เห็นมุมหล่อของฮั่นนะคะ โปรไฟล์ด้านข้างของฮั่นนะเอออ :))))

บรรยายมาซะยาว อย่างงี้เค้าคงเรียกว่าเป็น HFC เต็มตัวแล้วสิเนอะเรา

คห.1   Hunz ไม่ต้องรู้ว่าเราคบกันแบบไหน
คห.3   Hunz จากนี้ไปจนนิรันดร์
คห.27 Hunz เพลงรัก
คห.30 Hunz สัมภาาณ์ช่วงแรก

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 07:42:36

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 02:27:45

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ย. 55 00:14:20

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 55 22:58:22

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 55 22:44:46

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ย. 55 22:43:30

จากคุณ : Punz_HIP
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 22:39:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com