Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++++++ ภาพบอกเล่าเรื่องราว "แกงส้ม""โดม" @ โชว์มีเฮ....ดีเลย์ความท่ห์และารักของสองหนุ่มโสด +++++++++++++++น่ ติดต่อทีมงาน

ขอดีเลย์นิดนึง(ไม่นิดเลยหล่ะ)ฮ่าๆ ๆ แบบว่าภาพเยอะมากมายก่ายกองต้องทยอยทำ ช่วงนี้ลงวินโดว์ใหม่เซตอะไรใหม่หมดเสียเวลาไปมากมาย  - -
ไม่ได้ทำภาพมาหลายวัน งานอื่น ๆ เด๋วทยอย ๆ ลงภายในอาทิตย์นี้นะคะ

วันนี้แฟนคลับมารอน้องแกงตั้งแต่เช้า ^^ (ยังระลึกชาติได้อยู่ฮ่าๆ  ถึงแม้จะผ่านมาแล้วฮ่าๆ  )
แต่กว่าจะถ่ายอีกทีบ่ายแฟนคลับต่างพากันไปทานอาหารจนอิ่มแป้มากมาย
เอาหล่ะพอเริ่มอัดรายการอากาศร้อนมากกกกกกกกกกกกกกกก แต่แฟนคลับของน้องแกงน้องโดมก็ไม่หวั่น ฮ่าๆ ๆ บางช่วงมีฝนตกมาด้วย อุปสรรคต่อการถ่ายภาพมาก เพราะแสงส่องตาแถมฝนตก  - -
วันนี้การอัดรายการแบบกันเองมาก
น้องแกงมาในชุดที่แบบเท่มากกก ๆ ยิ่งตอนเล่น turntable จะบอกว่าเท่มาก ๆ ตอนสัมภาษณ์ อยู่ดี ๆ น้องแกงก็ถูกพีธีกรแบบว่าแกล้งดึงคอเสื้อลงดูขนหน้าอกฮ่าๆ ๆ ๆ แฟนคลับกรี๊ดดดกันใหญ่ฮ่าๆ

วันนี้น้องโดมดูพูดเก่งขึ้น ^^ ส่วนน้องแกงขี้เล่นมากมายวันนี้ พอทำท่าพระเอกทำได้ทะเล้นมากมาย เอาเป็นว่าเด๋วดูภาพพร้อมเรื่องเล่าอื่นไปด้วยนะคะ

ปล...ตอนกลับน้องแกงน้องโดมกำลังเดินลงบันไดจะไปขึ้นรถตู้ น้องโดมแวะมาเซ็นลายเซ็นให้น้องที่ยืนข้าง ๆ ก็มีโอกาสบอกน้องโดมตอนนั้นว่า "น้องโดมฝากบอกพี่ฮั่นด้วยนะคะ พี่แพรวจะผ่าตัดพรุ่งนี้แล้วค่ะ" น้องโดมชะงักการเซ็นลายเซ็นและมีสีหน้าที่เป็นห่วงมาก  ๆ น้องน่ารักมาก  ๆเลยค่ะ พร้อมตอบกลับ "ครับได้ครับผมจะบอกให้ครับ" ^^

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 55 01:57:30

จากคุณ : AnnaBell Marianne
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 01:53:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com