Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กรี๊ด!!!!!!เด็กน้อยอายุ 5 ขวบประกาศหนูจะเป็นเจ้าสาวของพี่แกงส้ม. คุณนายเครียดโว้ย มีคู่แข่งอีกแล้ว ติดต่อทีมงาน

เพื่อนมาเล่าให้ฟังว่าคุณหลานของเธอ ที่เรียนอยู่อนุบาล3 อายุแค่ 5 ขวบชอบพี่แกงส้มมากกกกก. บอกว่าโตขึ้นหนูจะเป็นเจ้าสาวของพี่แกงส้ม. คุณหนูแกเชียร์พี่แกงตั้งแต่ประกวดตอนประกวด ให้คุณแม่โหวตให้ตลอด. คุณน้าเพื่อนชั้นก็เอาใจหลานสุดฤทธิ์เห็นรูปพี่แกงที่ไหนก็เอามาฝากหลานสาวตลอด คุณแม่ก็น่ารักนะมีวิธีการสอนลูกให้อ่านหนังสือได้เจิดมากบอกว่าถ้าไม่ตั้งใจเรียนเดี๋ยวพี่แกงไม่รักนะ โอ้แม่เจ้า!!! คุณลูกขยันขึ้นมาเชียวค่ะ โดยมีรูปของพี่แกงเป็นรางวัลความตั้งใจ แต่ฮาตรงที่เพื่อนคุณนายก็ชอบแกงส้มแต่คุณหลานเธอหวงบอกพี่แกงส้มหนูชอบได้คนเดียวให้คุณน้าไปชอบคนอื่น5555  เฮ้อ!!!! ชีวิตรักคุณนายมีอุปสรรคอีกแล้ว คู่แข่งเพิ่มขึ้นมาอีก1 แถมยังออกตัวแรงซะด้วย 555555

ปล. ดีใจจังที่มีเด็กอายุแค่5ขวบ มาปลื้มพี่แกงส้ม แล้วเอาพี่แกงส้มเป็นไอดอล ประทับใจมากเพื่อนมาเล่าเรื่องหลานให้ฟัง แล้วมีความสุขจิงๆๆๆ

จากคุณ : คุณนายโจ
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 08:10:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com