Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

นางฟ้าในหนังสือ เห็นมาเยอะแล้ว แต่นางฟ้าปีนกระไดไม่เคยเห็นเลยครับ อยากฝากผู้ใจบุญถ่ายภาพให้ดูหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือ  ช่วงสมัยอยู่ในบ้าน   คุณแอนนา เป็นคนที่เวลาเห็น OPV ที่ทำมาทุกครั้ง  ก็รู้สึกดีจนต้องขอบคุณในใจกับ OPV สวยๆ ซึ้งๆ ทุกครั้ง        

แต่ช่วงนี้คุณ โบ Tempura ทำงาน(ที่ไม่ได้รางวี่ รางวัลอะไรตอบแทน)แทบไม่ได้หลับไม่ได้นอน     ทำให้เวลาดูคลิปก็ขอบคุณทุกครั้ง(ในใจ)   แต่ไม่เคยเห็นคุณโบ  ออกสื่อเลย   มีแต่หาภาพมาให้พวกเราๆ ได้ชม  ก็เลยอยากฝาก วอนผู้ใจบุญ ถ่ายภาพนางฟ้าปีนกระได   มาลงให้ดูซักหน่อย ต่อไปเวลาผมดูคลิปคุณโบ  จะได้ส่งใจไปขอบคุณได้ถูกคน    

ตอนนี้คนที่เวลาผมคิดว่าถ้าผมเป็นญาติพี่น้องกับฮั่น ผมจะขอบคุณอย่างสุดซึ้ง   ไม่รู้ทำไมภาพคุณกุ้งเต้น จะโผล่มาทุกที   คือจะมีความรู้สึกไปเองว่าคุณกุ้งเต้น คงจะเหนื่อยและใช้เวลามากโขกับการเป็นทัพหน้าไปตามฮั่นในงานต่างๆ     ซึ่งตรงข้ามกับคุณนกกี้  ที่ผมเห็นแล้วรู้สึกขอบคุณแทนฮั่น  แต่จะไม่รู้สึกเหนื่อยอะไร (สงสัยนายแม่ของฮั่นดูไฮโซ  สบายๆ  ประหนึ่ง   เดินออกมาจากห้องแอร์ผ่านพรมแดงแล้วก็มาโผล่ที่งานเลย  แฮะๆๆ)  ยังไงขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : darkming
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 20:07:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com