Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลิฟท์ออย คอนเสิร์ต ใครที่พลาด DVD รวบกวน ซื้อของแท้นะค่ะ คุ้มมากจริงๆ ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้อวย หรืออะไรนะค่ะ

จะบอกว่าไม่ใช่ Fc ของลิฟท์ออยโดยตรงนะค่ะ ตอนนั้นเด็กมาก คลั่งไคล้ศิลปินเป็นไงไม่รุ้จักหรอกค่ะ เป็นเด็กคนหนี่งฟังเพลง แล้วร้องตามแค่นั้น 

โตขี้นมาหน่อยก็...ก็เคยติดตามผลงานของพี่ทั้งสองคนอยู่บ้าง ถึงไม่ใช่แฟนคลับแต่สัมผัสความน่ารักของพี่ๆทั้งสองคนได้ คือ ตลก ฮา น่ารัก เสียงดีทั้งคู่  ชอบมากเวลาที่ดวลไมค์ดวลมุกนี้ โอ๊ย แทบกริ๊ดดดดดดด 5555555555555   คือดูแล้วมีความสุขอะ คือมุกนี้ แป๊กซะที่ไหน ให้จัด talk show ก็ดูไม่เบื่อค่ะ อาจจะด้วยพี่ลิฟท์พี่ออย เขามีความน่ารักอยู่แล้ว เป็นคนน่ารัก เพลงก็สนุก   เก็จที่เชิญมาแม้จะห่างหายจากการร้องเพลงไปนาน แต่ความเป็นศิลปินมันล้นจริงๆ ทั้ง ทั้งพี่เต๋า พี่ทัช บาซู รวมทั้งเจ้าของคอนเสิร์ตครั้งนี้ คือเขาคนดูอยู่หมด  แม้แต่พี่ตั๊กก็เรียกเสียงกรี๊ด เสียงฮา จากคนดูไม่น้อย   อยากให้ซื้อมาเก็บไว้ดู อันนี้ไม่ขายของนะ  555 แต่คุ้มจริงๆ ค่ะ คอนสนุกมาก ไม่รุ้ว่าคนที่ไปจะสนุกขนาดไหน แต่คนที่นั่งดู DVD นิ  มีความสุขที่สุดค่ะ อีกทั้งได้ฟังเพลงเก่าเพราะอีกหลายๆเพลง 

จากคุณ : NaNnY SK
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 22:45:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com