Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำเพลงสไตล์วง Standing Egg ให้หน่อยค่ะ :D ติดต่อทีมงาน

เราติดใจเพลงวงนี้มานานแล้ว อยากขอให้แนะนำเพลงสไตล์นี้ให้หน่อยค่ะ
จะเป็นเพลงสากล เพลงเกาหลี เพลงญี่ปุ่น ได้หมดเลยค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ / ฟังเพลงแบบนี้แล้วสบายใจดี : )

จากคุณ : INDE.ZIDEWAY
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 14:03:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com