Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากคนที่เคยแอนตี้ ตอนนี้หัวปักหัวปำ ติดต่อทีมงาน

หลังจากที่แอบเก็บตัว ชอบพวกเธอมานาน  จากเมื่อก่อนที่เคยแอนตี้

เราชอบพวกเธอ  แต่ไม่ชอบฟังเพลงของพวกเธอคะ  เพราะเราเคยคิดว่า พวกเธอร้องเพลงไม่เก่ง  ก็ได้แต่แค่เต้น ที่ชอบก็เพราะพวกเธอสวย แล้วก็ดูสนิทกันน่ารักดี  เราชอบโหลดพวกรายการต่างๆมาดู  เพลินมากเลยคะ  

แต่วันนึงเล่นยูทูปไปเซิทเจอเพลงนึง  ลองฟังไปงั้นๆ เจอเพลง Take a bow  ที่แทยอนร้องไว้  พอฟังแล้ว แบบว่า อึ้ม...........เพราะโคตรๆๆๆ ชอบมากกว่าต้นฉบับอีก (อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะคะ)  

เลยเปลี่ยนความคิดใหม่คะ  เราคงคิดผิดที่ดูถูกพวกเธอว่าร้องเพลงคงไม่เก่ง  แต่พอเซิทๆไปเค้าบอกว่าแทยอนร้องเพลงเพราะมาก อิอิ  จริงด้วยอะ

ตอนนี้โหลด Mp3 เพลง  take a bow ที่แทยอนร้องไว้ แบบว่าเปิดฟังท้งวันเลยคะ  เอาเพลงมาเปิดกล่อมลูกนอนทั้งวันทั้งคืนเลยคะ

เราลองหาเพลงของพวกเธอในยูทูปมาฟัง  หาๆไป เจอน้องมักเน่ ทำไมเสียงดีเยี่ยงนี้  แล้วเราก็ไปเจอเพลง  Umbella ที่ทิฟร้องไวในคอนเสริต เพราะอีกแล้ว สุดๆเลยอ่ะ

ตอนนี้เราชอบเจสที่สุดเลยคะ ชอบมากๆเลย ชอบหาวีดีโอของเจสมาดู เจสน่ารักมาก แต่เราไม่ชอบเสียงเจสอ่ะ เราชอบเสียงแทยอนกับทิฟแล้วก็มักเน่

เพื่อนๆมีรายการอะไรแนะนำมั้ยคะ  เราอยากดูรายการที่เกี่ยวกับ การได้เห็นมุมมองชีวิตของการสนิทกันของสาวๆอ่ะคะ ชอบดูมากกก  พวกเกมส์โชว์อะไรแบบนี้ไม่ชอบดูอ่ะคะ

อ้อลืมบอกไปตอนนี้เราชอบยูริด้วยคะ  เพิ่งมารู้ว่าเจสกับยูริสนิทกัน  ดีใจจังเลยคะ
สงสัยคะว่าตอนนี้คู่แทนี่  เค้าไม่ค่อยได้สนิทกันแล้วหรอคะ  เห็นไม่ค่อยจุ๊บจิ๊บกันเลย

จากคุณ : Fairybox
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 55 12:29:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com