Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทุกคนตะโกนพร้อมกันว่า "ไม่อาจเปลี่ยนใจ" เพราะรู้ว่าหากไม่มีเพลงนี้คอนเสิร์ตแสดงว่าคอนเสิร์ตยังไม่จบ ติดต่อทีมงาน

เกือบจะกลับตั้งแต่พี่เจมส์ขอบคุณสปอนเซอร์แล้ว แต่มาชะงักเมื่อคนทั้งฮอล์ เริ่มส่งเสียงว่า "ไม่อาจเปลี่ยนใจๆๆๆๆ" ก็เลยสะกิดเพื่อนให้รออีกแปบนึง วินาทีนั้นเหมือนคนทั้งฮอล์รู้ว่าถ้าขาดเพลงนี้ไป มันจะเป็นคอนเสิร์ตที่สมบูรณ์แบบไปไม่ได้ สุดท้ายก็ได้ฟัง ซึ้งมากครับ เป็นเพลงที่เพราะและจับใจที่สุดในรอบหลายๆปีที่ผ่านมา คุ้มทุกครั้งที่ได้กลับไปย้อนวัยกับคอนเสิร์ตแบบนี้อีก ขอบคุณประสบการณ์ดีๆ ที่ให้คนดูนะครับ พี่เจมส์

อีกคนที่ไม่ขอบคุณไม่ได้คือ เฮียฮ้อ หวังว่าครั้งหน้าเฮียรับพิจารณา บาซู mission 4 แดน บีม ดัง x-venture ฯลฯ นะครับ ^^

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 55 01:35:46

จากคุณ : พี่คับก๋วยจั๊บชาม
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 01:18:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com