Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รวมกระทู้ "น่าเข้าไปดู" ห้องเฉลิมกรุง ประจำวันที่ 3-10 กันยายน 2555{แตกประเด็นจาก C12605589} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
มาช้านิดนึงขออภัยด้วยนะครับ ตัวคนเดียวหัวเดียวกระเทียมลีบ อิอิ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณนักกีฬาพาราลิมปิกกันด้วยนะครับ ที่ทำให้คนไทยมีความสุข
กับผลการแข่งขันที่น่าชื่นใจ และภาพของความใจสู้ไม่แพ้ต่อโชคชะตาและร่างกายนะครับ
พวกคุณยอดเยี่ยมมากครับ

จากคุณ : กึ่งยิงกึ่งผ่าน
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 08:55:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com