Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---เฮฮายามสาย....อบรมคอร์ส “ติ่งอย่างไรให้เข้ารอบ” กับติ่งตัวแม่ บ้านฮัท กันจ้า--- ติดต่อทีมงาน

เฮโล้ววว สบายดีมั้ยคะชาวพันทิป วันนี้มาพักผ่อนสมองกับบ้านฮัทกันซักหน่อยดีกว่า ไหนๆเราก็ยังสิงสถิตย์ในห้องรวมพันทิป The star8 ด้วยกันอยู่ (อยากให้ห้องนี้ยังได้อยู่ต่อนะ เพี้ยง! ยังติดตามข่าวจากคุณ ในภวังค์เสมอนะคะ) ก็ยังอยากจะมีเรื่องราวสนุกๆมาแบ่งปันกันค่ะ ประกาศตัวว่าบ้านฮัทเรายังอยู่นะเออ มิได้หายไปไหนจ้า ยังคิดถึงชาวพันทิปเหมือนเดิมน้า รักคุณ

เมื่อวานบ้านฮัท ได้รับเกียรติอย่างสูงจากติ่งตัวแม่ประจำบ้าน คือ คุณ kathysfear ได้ทำการสอนติ่งมือใหม่ไม่ให้ตกรอบเวลาไปติ่งตึก หรือติ่งรถตู้ต่างๆ นางสอนไว้เป็นข้อๆ ไว้อย่างน่าสนใจ และ จขกท.ก็ยกตัวอย่างสถานการณ์ให้เห็นภาพค่ะ (บอกกะเจ้าตัวแล้วว่าจะเอามาลงพันทิป ฮี่ๆ)

ปล. ขอบคุณภาพทุกภาพตามเครดิตเลยนะคะ และคำพูดต่างๆที่ใส่ในรูปไม่ได้มาจากฮัทหรอกนะ จขกท.ใส่ลงไปเองเพื่อความบันเทิงจ้า
ปล2. เชื่อว่าในนี้หลายคนเป็นติ่งระดับเทพกันไม่น้อย ยังไงก็อ่านขำๆละกันนะคะ เบาสมองเนอะ อย่าเครียดๆ 45555 smile

ตามมาเลยค้าบบ บรื้นนนน....

จากคุณ : ฮะเก๋าร่าเริง
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 09:34:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com