Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] ไปซะแล้วงานมีท After School T^T ติดต่อทีมงาน

ประกาศ

ทางบริษัท คอสม่า พลัส จำกัด ขอประกาศเลื่อน การงาน "After School with Playgirlz Fanmeeting in Bangkok" ออกไป ส่วนวันเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่งค่ะ ตอนนี้กำลังอยู่ในระหว่างการพูดคุยค่ะ
ส่วนสถานที่การแสดง ยังคงเป็นที่เดิมค่ะ

ส่วนการรับเงินคืนทางเราจะแจ้งวันเวลา หมายเลขโทรศัพท์และ E-Mail สำหรับการติดต่อ ภายในวันจันทร์นี้ค่ะ

ทางบริษัท ต้องขออภัยเป็นอย่างสูงสำหรับเรื่องนี้ด้วยค่ะ และขอขอบคุณแฟนคลับและผู้ชมทุกท่านที่ให้การสนับสนุน และติดตามผลงานของเราค่ะ ทางเราหวังเป็นอย่างยิ่งว่า ทุกท่านจะเข้าใจและให้การสนับสนุนผลงานของบริษัทต่อไปค่ะ

ขอขอบคุณมากค่ะ

บริษัท คอสม่า พลัส จำกัด

www.facebook.com/CosmaPlusTH/posts/349196705170153

-------------------------------------------------

เพราะเหตุใดจึงพรากเจ้าจี่ไปเยี่ยงนี้ T^T ทำไมมมมมม

จากคุณ : Ready_NomoneyGo
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 55 00:15:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com