Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*PIX Hunz + KS งานเปิดซีคอน บางแค*~ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ฝ่าทั้งฝนและรถติดสุดขั้วไปดูมินิคอนน้องๆทั้ง8คนที่งานเปิดซีคอนบางแค
ไปถึงก็เจอผู้คนมากมาย แหงนหน้ามองขึ้นไปก็เกาะขอบกันเต็ม 4 ชั้นเลยค่ะ
เห็นแล้วดีใจแทนน้องๆจริงๆ

ใจอยากจะถ่ายน้องทั้ง 8 คนนะคะ
แต่ยืนบนบันไดไม่สามารถยกกล้องได้นานขนาดนั้นจริงๆ แขนจะเปลี้ยซะก่อน

วันนี้อาจจะดูพิมพ์เยอะๆไปหน่อย ผิดปกติ 555
แค่อยากบอกว่า ที่ฮั่นมีวันนี้ได้ ก็เพราะว่าแรงกายแรงใจของทุกคนจริงๆค่ะ ไม่ว่าจะเป็นใคร อยู่ที่ไหน ทุกคนล้วนมีความสำคัญต่อน้องทั้งนั้น แฟนคลับฮั่นน่ารักจริงๆนะคะ ไม่ว่าจะมีการขอความร่วมมืออะไรก็ทำกันอย่างเต็มที่เสมอมา ฮั่นคงจะภูมิใจมากๆ

ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้น ถูกใจ ไม่ถูกใจกันบ้าง ก็อยากให้เรียนรู้กันไปค่ะ การเป็นแฟนคลับ คนร้อยพ่อพันแม่มารักคนๆเดียวกัน มันก็ไม่ง่ายที่จะถูกใจกันไปเสียหมด

ออกตัวก่อนว่า อายุก็ยังน้อยกว่าพี่ๆหลายคนในนี้ ไม่บังอาจจะมาสั่งสอนใครหรอกนะคะ แต่เป็นความในใจเล็กๆน้อยๆที่อยากพูดเท่านั้นเอง และขอบคุณทุกๆคนที่มอบน้ำจิตน้ำใจ ไม่ว่าจะเป็นกิฟ คอมเมนท์ คำชื่นชม คำทักทาย ความรู้สึกดีๆอะไรก็ตาม ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ~*black_seraph*~
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 00:11:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com