Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากคุณทรายถึง ล๊อคอิน sykk40 ติดต่อทีมงาน

คุณทราย : หล่อนว่างบ้างมั้ยช่วงนี้  แผ่วไปป่าวย่ะ
sykk40 : เพลียมากค่ะ คืนก่อนไปนอกสถานที่กับผู้ชายสองต่อสอง กระท่อมปลายนาฝนตกพรำไฟดับจุดตะเกียงมีเสียงกบร้องระงม แล้วก็..............
คุณทราย : ขอทราบชื่อผู้ชาย
sykk40 : เขาชื่อ ฮ. อสรย ภทรมน. รู้แล้วเหยีบนะ ห้ามบอกใคร

คุณทราย : เหมือนในหนังไทยมั้ย
sykk40 : จะว่าเหมือนก็มิเชิง มันรุนแรงกว่ามาก  
คุณทราย : ได้ฟังแค่นี้ก็ฟินแทนเธอ
sykk40 : ไม่ได้ถ่ายคลิปไว้นะค่ะ ขอโทษด้วย คราวหน้าถ้าไปจะติดต่อคุณโบว์ไปจัด

sykk40 : แล้ววันนี้คุณทรายมีอะไรถึงมาทักกันได้
คุณทราย : มิมีอะไร ว่างเหมือนกัน เบื่อมาม่า หาซื้อไวไวไม่ได้
sykk40 : ต๊ายยยย ดูเหมือนไม่มีอะไรจะกิน
คุณทราย : ชริส์................ผิดย่ะ ยังขอยืนยันว่าสวยและรวยมาก แต่แค่อยากลองเปลี่ยนฟิลฯดูเท่านั้นเอง

sykk40 : มีเรื่องเล่าให้ฟังนิดนึงคุณทราย
คุณทราย : ว่า?????
sykk40 : วันก่อนฝันไปค่ะว่าภายในเจ็ดวันนี้ฮ.จะได้ไปถ่ายโฆษณาเครื่องดื่มยี่ห้อนึง
คุณทราย : คุณพระคุณเจ้า ! เอาข่าวมาจากไหน
sykk40 : เอ่อ...............จูนหน่อยมั้ย เพิ่งบอกไปไม่ถึงนาทีว่าฝันไป
คุณทราย : แล้วมาบอกชั้นเพื่อ ?
sykk40 : เผื่อความฝันจะเป็นจริงไง
คุณทราย : ถ้าเป็นจริง เธอจะดื่มรัวๆมั้ย
sykk40 : แน่นอนค่ะ น้ำของผู้ชาย อ๊ายยยย ไม่ใช่ เครื่องดื่มที่ ฮ.โฆษณาเราไม่พลาด

คุณทราย : คิดยังไงเกี่ยวกับงานเมื่อวาน ข่าวว่าฮั่นแกงฟินเว่อร์
sykk40 : มันเป็นงาน
คุณทราย : หึงมั้ย
sykk40 : เพื่อ ? เขาเป็นพี่น้องกันใครก็ทราบ เอะ!!!! หรือว่าใครไม่ทราบ
sykk40 : เออ นั่นซิ

คุณทราย : Con101112 เปิดตัวมั้ย
sykk40 : กำลังคุยเรื่องราคาอยู่
คุณทราย : คิดว่าบัตรจะขายหมดมั้ย
sykk40 : กรี๊ดดดดดดดดดดดดดด ดูถูกมาก กระทบสุดๆกับการทำงานของหน่วยงานประชาสัมพันธ์
คุณทราย : ชั้นว่าจะไปนะ อาจจะขึ้น Feat. กับ ฮ.บนเวทีเพลงคืนนี้อยากได้กี่ครั้ง เธอก็อยู่บ้านไปเพราะชั้นสวยกว่า
sykk40 : (........อินี่แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง)

//me คุยคนเดียว ฉ่ำ  ฟิน จบ

จากคุณ : sykk40
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 55 11:08:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com