Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมนักร้องไทยถึงไม่ทำผมให้ดูทรงเเปลกๆ ย้อมสีผมสีสดๆจัดๆกัน เเละคุณอยากเห็นนักร้องไทยคนไหนทำบ้าง ติดต่อทีมงาน

เห็นนักร้องต่างชาติเขามีการทำผมให้ดูทรงเเปลกๆ ย้อมสีผมสีสดๆ จัดๆ ซึ่งยังไม่ค่อยเห็นมีนักร้องไทยคนไหนทำเลย ลุคก็เลยคล้าย เหมือนกันไปหมด ทำไมนักร้องไทยถึงไม่ทำบ้างละคะ ส่วนใหญ่นักร้องที่เป็นเด็กน่าจะทำให้ดูเเตกต่างจากคนอื่นบ้าง หรือว่าคนฟังไม่ชอบนักร้องในลักษณะนี้กันกันค่ะ

เเล้วถ้าเลือกได้ คุณอยากเห็นนักร้องไทยคนไหนตัดผมทรงเเปลกๆ ย้อมสีผมสีสดๆ จัดๆบ้างคะ

แก้ไขเมื่อ 20 ก.ย. 55 16:29:42

จากคุณ : น้ำค้างเเก้ว
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 55 16:16:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com