Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เว็บที่เป็นเว็บไทยแต่เน้นเพลงอินดี้ต่างประเทศ มีเว็บไหนบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

ทำไมพันทิปมันกริบจัง -*-
ไม่มีใครฟังบ้างเลยเหรอครับ
มองไปเจอแต่เกาเหลา กับเพลงตลาดๆ

ตอนแรกก็แปลกใจอยู่ ทำไม The Views, Bloc Party, The Walkmen, The Vaccines, The Cribs, The Enemy  และสารพัด  ออกอัลบั้มใหม่กัน แต่ไม่มีใครพูดถึงสักคน

แต่ตอนนี้เข้าใจเลย Green Day กับ The Killers ก็มาแล้ว
วงนี้น่าจะวงตลาดมากๆแล้วนะ
มีอยู่กระทู้ สองกระทู้ -*-

ขอร้องเถอะ ใครรู้บ้าง พวกที่ชอบแนว Indie-Rock หรือแนวกรีนเดย์ Blink-182
เนี่ยเขาไปสุมหัวกันที่ไหนเหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 21 ก.ย. 55 08:23:10

จากคุณ : หนูเป็นเกย์ค่ะ
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 55 08:12:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com