Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++ ภาพและคลิปบอกเล่าเรื่องราว "แกงส้ม" @ งานมหัศจรรย์ใต้ฟ้าพระบารมี +++ เจ้าชายนิทราน่ารักเกิ๊นนนนน ++++++++++++++ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ไปงานมหัศจรรย์ใต้ฟ้าพระบารมี ที่ทางททท.จัด
งานนี้เป็นงานใหญ่มากเหมือนกัน แฟนคลับน้องแกงมารอตั้งแต่ก่อนเริ่มงาน
ผู้จักงานก็ให้การต้อนรับแฟนคลับเป็นอย่างดี ขอบคุณมาก  ๆ  ค่ะ

ก่อนเริ่มงานน้องแกงให้สัมภาษณ์ด้านนอกงาน กับคุณแจ๊คการีน
พอถึงเวลาก็มีไอซ์ ศรันญูมาร้องเพลงก่อน 4 เพลง
ต่อด้วยดิว the star ทั้งสองคนน่ารัก ๆ ฮ่า ๆ โดยเฉพาะพี่ไอซ์เล่นเอาแบบว่า
เวลาเหลือน้อย ทำให้ดิวต้องรีบร้องฮ่าๆ  เหลือเวลาไม่มากนัก น้องแกงส้มร้องเป็นคนสุดท้าย วันนี้ครอบครัวน้องแกงมาดูน้องแกงด้วย ก่อนน้องแกงแสดงครอบครัวน้องแกงก็สนุกไปกับพี่ไอซ์และดิว คอยโบกมือเล่นด้วยกับไอซ์และดิว น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ

น้องแกงเริ่มต้นด้วยเพลงรักเธอ 24 ชม. เพลงประจำตัวสินะ อิอิ
ต่อด้วยอธิฐานด้วยน้ำตาของพี่ชาย อิอิ ชอบให้น้องแกงร้องเพลงนี้มาก ๆ ค่ะ ส่วนเพลงที่สองเพลงเจ้าชายนิทรา อยากจะบอกว่าแค่ขึ้นต้นเพลงมา เสียงน้องแกงเพราะมาก ๆ >//<  ชอบมากมายยยยยยย และเพลงสุดท้ายให้ฉันดูแลเธอ วันนี้น้องแกงน่ารักมาก  ๆ ร้อง 4 เพลงทำให้แฟน ๆ ของน้องแกงหายคิดถึงกันเลยทีเดียว แถมน้องน่ารักอีกด้วยวันนี้  ^ ^

ถ่ายภาพมาไม่เยอะเท่าไหร่นะคะ เพราะถ่ายคลิปด้วย แถมแสงในงานทำให้ภาพไม่ค่อยโอหลายภาพอ่าค่ะ แต่น้องแกงน่ารักอยู่ดี อิอิ

จากคุณ : AnnaBell Marianne
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 03:19:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com