Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อคืนตอนจองบัตรคอนฯ101112 มีใครเป็นแบบปร้าบ้าง..ฮาสุดๆ 555+ ติดต่อทีมงาน

ฉากกระท่อม กลางหุบเขา
มีผู้หญิงน่าตาดี Sexy มาก ใส่ผ้าถุงกับเสื้อคอกระเช้า สีชมพู นอนโทรศัพท์
หาเครือข่าย Log in FB จองบัตรคอนฯ 101112

ปร้า : แหววๆ ซ่อยเจ้แน (สำเนียงอีสานปนเหนือ)
แหวว : ว่ามาๆ ให้เฮ็ดแนวใด๋ (สำเนียงอุบลฯ)
ปร้า : 3 ทุ่ม ตรง รอจองบัตร ไล่ไปตั้งแต่ 2500 โลด
แหวว : โอเคๆเจ้ จัดไป

ณ เวลา 21.01 น.
แหวว : เจ้ๆๆ ว๊ายย ได้ที่ 1 เมนท์อยู่ลำดับ 1
ปร้า : แท้น่ะ อย่าตั๊วะเด้อ
แหวว : เดี๋ยวลอง รีเฟชใหม่ก่อน
ว๊ายยย มันเด้งไปทางใด๋ล่ะเจ้ หาชื่อเจ้าของบ่เห็น 555+
ปร้า : บ่เป็นหยังน้อง รอ 21.15 น. รอบ 2200 บาท ใช้ Log in เจ้ละกัน
แหวว : ได้ๆๆ จัดไป

ณ เวลา 21.16 น. ปร้าโทรกลับไปหาแหวว
แหวว : อร๊ายยยย เจ้ จองบ่ท๊านนนนน น้องขอโทษ
ปร้า : 555+ โอ๊ยยย เฮ็ดจังใด๋ล่ะ บ่มี Log in แล้ว
แหวว : มีๆๆ หนูเอา Log in อ้าย (พี่ชาย) จ่อรอแล้วนี่
ปร้า : โอเคๆ รอเวลาๆ

ณ 21.31 น. แหววโทรมาด้วยความตื่นเต้น
แหวว : เจ้..ได้ที่1 เลย แท้ๆๆ แน่นอน รีเฟรชตั้งหลายรอบแล้ว ได้ที่ 1 ตลอด แต่มองบ่เห็นชื่อผู้อื่นเลย หยอกเย้า

ผ่านไป 2 นาที สรุป... เจ้ๆๆ มันเด้งออกอีกแล้ว บ่ได้จั๊กอันเลย 5555555555+++

คือว่า ภายในเสี้ยว 2 วินาที ก็ยังไม่ทัน ทั้งฮา ทั้งลุ้น หัวใจจะวาย

ขอบคุณน้องแหววมาก ที่มาร่วมขบวนการนี้ ซาบซึ้งในน้ำใจน้องมาก

และขอบคุณหลาย Log in ในพันทิปที่โทรไปหา หลังไมค์หา รวมถึง คุรทราย sykk40 ที่ห่วงใยฉัน

สรุปว่ามีคนสวยมากและใจดีมาก ชิงบัตรได้ และแบ่งให้ 1 ใบ ขอบคุณมากๆๆค่ะ ^______^

คนที่ได้บัตรแล้วเจอกันนะคะ ส่วนคนที่ยังไม่ได้ ลองส่งบทความเรียงความถึงฮั่น เผื่อจะได้เจอกันค่ะ

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 17:20:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com