Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงเวลาแล้วหรือยัง........HFC..........ที่เราจะมีสิ่งนี้ ติดต่อทีมงาน

จากการส่องแล้ว ซุ่มแล้ว หลายต่อหลายเดือนจนมาถึงปัจจุบันที่มาเป็นทัพหนุน HFC อย่างจริงจัง เล็งเห็น HFC ในพันทิปบางกลุ่มสร้างกิจกรรมขึ้นมาอย่างหลากหลาย จนน่าปลื้มน้ำตาจิไหล กับพลังสามัคคีที่ยิ่งใหญ่ จึงคิดอยากทำสิ่งนี้ขึ้นมาเพื่อเป็นกำลังใจเหล่าทัพหนุน (หนุนนำฮั่นและHFCทุกช่องทาง) ขึ้นมา

ติดเพียงอยู่อย่างเดียว อยากขอความร่วมมือจาก HFC หน่อยค่ะ

"ช่วยออกแบบให้หน่อยคะ "

ภาพข้างล่างนี้เป็นแค่เพียงตัวอย่างนะ อยากได้แนวคิดแนวแบบที่กลากหลายและเหมาะสมกับ HFC

ขอบคุณค่ะ สายลมที่หวังดีคนนี้สัญญาว่าจะไม่ทิ้งกัน T_T

ปล.1 หลายคนอ่านแล้วบอกว่าเขียนไม่ติดเรทอย่างนี้ สายลมตัวปลอมชัวร์ // - -*ฉันก็ซึ้งเป็นนะยะ
ปล.2 ไม่ได้วัดว่าใครรักกว่าใคร ไม่ได้วัดว่าใครเหนือกว่า เพียงแต่เป็นกำลังใจให้คนพิเศษที่ทุ่มเทจริงๆ // กลัวจริงๆ พวกโลกสวย
ปล.3 เรื่องเกณฑ์เดี๋ยวเรามาร่วมสร้างกันที่หลังนะจ๊ะ แลกเปลี่ยนได้นะคะ ไม่มีนอยด์โดดหนีแน่นอน
ปล.4 อ่านจบแล้วกรุณากลับไปโหวตด้วยค่ะ
ปล.5 รักนะ คุณเจนB4081 (เธอคือแรงบันดาลใจให้ฉันทำสิ่งนี้) จุ๊บๆๆๆๆ

จากคุณ : เธอคือสายลมที่หวังดี
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 55 20:01:17

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com