Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากได้ MV ที่คนเอาเพลงของ เติ้ง ลี่จวิน มาร้องครับ (ตามกระแสน้องนิด The Voice คับ อิอิอิ) ติดต่อทีมงาน

อยากได้เพลงของ เติ้ง ลี่จวิน ครับ

แต่อยากได้ แนวที่คนอื่นมา Cover บ้าง ที่เพราะๆ นะครับ

แอบชอบมานานๆ มากๆ แต่คนสมัยนี้ ไม่ค่อยร้องกันเลย พอฟังน้องนิดร้องแล้วพรุแตกจริงๆ เพราะ พอได้คนรุ่นปัจจุบันมาถ่ายถอด มันเหมือนเราได้นั่ง Time Machine กลับไปดูเพลงเก่าๆ ของ เติ้ง ลี่จวิน ได้รู้ว่าเพลงเขาสุดยอดและเพราะมากๆ ครับ

จากคุณ : GRAYG
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 55 21:57:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com