Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สามแยกปากหวานเฟส2 โคตรฮาและนิมิตรหมายที่ดี ติดต่อทีมงาน

คอนเริ่มตรงเวลา!!!

เกิดมาผมก็พึ่งเจอนี้แหละครับกับคอนเสิร์ตไทย สงสัยพี่ฉอดหรือผบห.เข้ามาอ่านกระทู้แนะนำก่อนหน้านี้มั้ง เรื่องคอนเสิร์ตเริ่้มสายมากๆ ถือเป็นสิ่งที่ดี และเป็นมาตรฐานที่ดีให้คนไทยครับ สนับสนุนสุดๆ

ส่วนเนื้อหาในคอนโคตรฮาเลยครับ ฮายาวๆหลายมุขมากๆ ยิ่งกว่าเฟสแรกอีก

ชอบช่วงเต้นเพลงกังนัม(น่าเสียดายเห็นว่าจะไม่มีในDVD ต้องรอดูใน youtube เอาเอง ฮ่าฮ่าฮ่า ) + เพลงของนิว จิ๋ว + ช่วงแก๊ง อตก. ออกมาดวล + ช่วง3หนุ่มออกไปพบปะคนดู + ร้องเพลง4คนกับคิ้ม

เป็นอีก1คอนเสิร์ตที่ดีมากๆในปีนี้ครับ คนเต็มพาราก้อนฮอลล์เลย ปีหน้าอยากให้มีอีกครับ

ใครชอบตอนใหนกันบ้างครับ กับคืนวันอาทิตย์ช่วยกันมาเล่าทีครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ก.ย. 55 02:45:47

จากคุณ : ห้องนี้มีรักให้พักพิง
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 02:44:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com