Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครที่กำลังท้อแท้ ผมอยากให้ดู MV นี้ครับ "แสงของหัวใจ" คุณอาจจะมีพลังต่อไป ติดต่อทีมงาน

MV แสงของหัวใจ Ost.ตะวันทอแสง - โดม ปกรณ์ ลัม

ใครที่กำลังท้อแท้ ผมอยากให้ดู MV นี้ครับ "แสงของหัวใจ" คุณอาจจะมีพลังในการดำเนินชีวิตต่อไป

หลายครั้งที่ผมรู้สึกท้อแท้ ผมเคยมีคำถามกับตัวเองว่า ทำไมใครหลายๆคนยังคงมีความหวัง มีพลังที่จะก้าวต่อไป ถึงพวกเค้าเหล่านั้นจะอยู่ในช่วงเวลาที่แย่แค่ไหนก็ตาม

2 วัน กล้องหนึ่งตัว กับการที่ผมได้มองชีวิตของผู้คนผ่านเลนส์ มันทำให้ผมรู้แล้วล่ะครับว่า ไม่ว่าคุณจะเป็นใคร จะยากดีมีจน จะสมบูรณ์พร้อม หรือว่าไม่มีอะไรเลย ขอเพียงถ้าคุณอยู่อย่างมีความหวัง อยู่ด้วยพลังของความดี คุณก็จะมีแสงอยู่ในหัวใจคุณ

ขอบคุณทุกท่านที่ปรากฎอยู่ในมิวสิควิดีโอเพลงนี้ ซึ่งอาจเป็นแรงบันดาลใจ จุดประกายความหวังให้กับใครอีกหลายๆคน

ภาพทุกภาพที่ผมถ่ายจากการถ่ายมิวสิควิดีโอตัวนี้ จะถูกนำไปจัดแสดงในนิทรรศการ Shining of Life

จากคุณ : Dangerousman
เขียนเมื่อ : 27 ก.ย. 55 23:00:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com