Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[กระทู้ส่งเสียง] HFC ขี้เหงา>> เรื่องฟินๆ ไม่ได้มาง่ายๆ{แตกประเด็นจาก C12710631} ติดต่อทีมงาน

วันนี้อย่าหวังได้เรื่องฟินๆๆ เพราะภารกิจรอบนี้ หินกว่ารอบที่แล้วมากค่ะ
อยากรู้ความยาก เราโหวต นิวไปเท่าไหร่ เอาความยากคูณ 2 ไปเลยค่ะ
คุณจะไม่ได้ฟินอย่างที่คิดในเร็ววันแน่นอน  ที่สำคัญสุดสัปดาห์ไม่อัพคะแนน
เสาร์- อาทิตย์ ค่ะ รู้ผลเช้าวันจันทร์

หากภารกิจ ที่เราได้กำหนดเวลาไว้ไม่สำเร็จ ยังมีคนปั่นจนดึกของวันจันทร์ยัน อังคาร  
เตรียมใจได้เลยค่ะ  ฮั่นไม่อัพแน่นอน เพราะเราคำนวณแล้วถ้าเช้าวันจันทร์  สาวไม่อัพ  
นั้นแปลว่า  วันเสาร์ อาทิตย์ มีการโหวตน้อยค่ะ  แล้วอย่ามานอยด์กันว่าทำไม ทำไม
ฮั่นไม่อัพ  ทำไม  ทำไม  แล้วทำไม สรุปคือ เราโหวตแผ่ว โหวตไม่พอ
ทั้งๆที่คุณว่างเยอะกว่าวันทำงานด้วยซ้ำ

จากนี้ ผลโหวต จะเป็นยังไงอยู่ที่ความบ้า ความทุ่มเท ความกระตือร้นค่ะ

***  คุณกระหายความฟิน???   คุณกระหายชัยชนะ หรือเปล่า
ย้ำ!!!  คุณกระหายความฟิน???   คุณกระหายชัยชนะ หรือเปล่า
ย้ำ!!!  คุณกระหายความฟิน???   คุณกระหายชัยชนะ หรือเปล่า

ถ้าใช่....อย่ายอมแพ้  อย่าอ่อนแรง ..อย่าชะล่าใจ....อย่าปลอบใจตัวเองว่า  แค่นี้ก็ดีแล้ว

ไม่ค่ะ เรากระหายชัยชนะ เราไม่ได้เป็นแวมไพร์ กระหายเลือด  แต่เราต้องการความฟินล้วนๆๆค่ะ
เราแค่อยากเห็นคนที่เรารัก ยิ้มแป้น ตาหยีๆ เมื่อเห็นพลังความทุ่มเทของพวกเรา HFC ค่ะ

flower         love           flower     flower         love           flower    

***นี่คือ กิจกรรม กระตุ้นโหวต แบบสนุกสนาน ฟินรายวัน (เอ๊ะหรือหลายวันฟินที ???)
ถ้าอันดับหญิงอัพเราก็ฟินได้  เพราะหมีมันอัพยาก   หาเรื่องฟินๆ ทำกันเนอะ

+++++  มิได้กำหนดทิศทางการโหวต  แต่อย่างไร

++++ย้ำ!!!  ไม่ได้กำหนด ทิศทางการโหวต แต่อย่างใด

....พวกเราคิดน้อยมาก  ขอแค่โหวตไม่เหงาก็พอ มีฟินรายวัน ก็เฮกันไปสนุกดีค่ะ
เมื่อหญิงอัพ ต่อมฟินเราทำงาน ..เราเปลี่ยนสาว คนใหม่ทันที ไม่จำกัดว่าเป็นใครค่ะ
อย่าได้กังวลว่าเชียร์ใครเป็นพิเศษ...เพราะเราคิดน้อยมากค่ะ  และเรากระหายความฟิน ล้วนๆๆค่ะ  ^ ^

........  HFC  เรารู้ว่าคุณทำได้ค่ะ   love

http://sudsapda.com/activity/Huggableguy2012/default.aspx

สำหรับฮั่น หนุ่มน่ากอด 2012 ตำแหน่งนี้ คู่ควรมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 55 11:29:34

แก้ไขเมื่อ 28 ก.ย. 55 10:12:01

จากคุณ : เจน B4081
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 10:09:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com