Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<Pic>>> ฮั่น-แคน มินิคอนเสิร์ต Funky Villa @ ทองหล่อ ซอย 10 (ดีเลย์) ติดต่อทีมงาน

รักคุณ สวัสดีดีจ้า มาต่อกันที่งานดองเซ็ตต่อไป 555+

นั้นคือ มินิคอนเสิร์ต ฮั่น-แคน  ที่ Funky Villa ของบริษัทรอแยลเฮิร์บ กันนะคะ

งานนี้ เหอๆๆ //หัวเราะเหี้ยมเกรียม

จขกท.แอบเสียเซลฟ์อย่างแรงกะมินิคอนครั้งนี้ คือ มันเร็วมาก สั้นมาก 40 นาที

โหว..วววววววววววววววว บร่ะเจ้า งานจ้างอะไร ทำไมมันสั้นขนาดนี้แว๊

แอบทราบเซอร์ไพรส์มาก่อนว่า ฮั่นจะเล่นกีตาร์แบบสดๆ กรี๊ดกร๊าดในใจเบาๆ

ฟังน้องๆ ฮั่น-แคน เล่นกีตาร์แบบเคลิ้มๆ จบเมดเลย์ นึกว่าจะได้แดนซ์ ที่ไหนได้ มันจบ แบบจบเลยค่ะ ฮ่าฮ่าฮ่า

ออกมาเมาท์กะแฟนคลับข้างนอกแบบงง งง อะไรแว๊!!

รักคุณสำหรับผู้โชคดีได้มิตแอนด์กรี๊ด ก็กรี๊ดกันแบบงง งง

คอนยังไม่เริ่ม เรียกให้ไปมิตก่อนแล้ว (แบบรวดเร็ว)

ถ่ายหมู่ด้วยนะค้า ไม่ใช่รูปเดี่ยวแบบน้องประกบข้าง ..เพลียมากค่ะ ณ จุดนี้

รักคุณบ่นมาพอสมควรแล้ว ไปขมภาพบรรยากาศกันเลยดีกว่าค่ะ  งานนี้ ภาพไม่เยอะไม่นะคะ

เวลาน้อย ไม่คิดว่าจะจบเลย ไม่ได้รัวอย่างที่คิดไว้ 555+

อีกอย่าง ด้านในแสงค่อนข้างมืด ประกอบกับสปอตไลท์สีน้ำเงิน แดง เขียว เหอๆๆๆ หยอกเย้า

จากคุณ : กุ้งเต้นโอ้ลัลล้า..อะโลฮ่า
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 23:39:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com