Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ กระทู้ส่งเสียง ] HFC พรุ่งนี้ คุณควรเตรียมผ้าเช็ดหน้าเอาไว้!!!{แตกประเด็นจาก C12719798} ติดต่อทีมงาน

เสาร์-อาทิตย์ เป็นเวลาที่ฮั่นมีงาน และหลายคนก็พักผ่อนกับครอบครัว ไม่แปลกที่การโหวตจะแผ่วลง
พรุ่งนี้ ไม่มีเรื่องฟินรอคุณอยู่แน่ๆ ถ้าอันดับหญิงไม่อัพ(วัดได้เลยว่า..การโหวตแผ่วลงจริงๆ)
ฮั่นอาจไม่อัพ และไม่แน่นะค่ะอาจกลับไปที่5!!! เหมือนเดิม คุณทนได้ไหม!!!

ขี้แง  คุณจำวันจันทร์ที่ผ่านมาได้มั๊ย??  ฮั่นตกที่5 และยิงยาวถึง วันศุกร์บ่าย 2  คุณรู้สึกเช่นไร???
ขี้แง  นอยด์!!  ปวดร้าว!! เสียใจ!!  หมดกำลังใจ!!  ท้อแท้สิ้นหวัง!! แค่นี้ก็ดีแล้ว!!  คุณรู้สึกเช่นนั้นใช่หรือไม่??

..ถ้าใช่...คุณเลือกผ้าเช็ดหน้าผืนเล็กๆเอาไว้ซับความเสียใจ....ของคุณรึยัง??
ถ้ายัง!!.อยากกลับไปเจอภาพ ฮั่นตกที่5 อันบาดตา บาดความรู้สึก อันบาดใจ อีกครั้งรึเปล่า??

flower  ถ้าคุณยังไม่พร้อมกับความเจ็บปวดเหล่านั้น จัดมาค่ะ จัดมา!! อย่ายั้งมือ อย่าผ่อนแรง อย่าอ่อนแรง!! เรารู้ว่าคุณบ้าพลังๆๆ และทุ่มเทมากๆ
**********พวกคุณไม่ได้สู้อย่างเดียวดาย พวกเรา HFC จะสู้ไปด้วยกัน  love

ใครที่มัวไปจ่ายตลาด มัวเม้าท์กับแม่ค้าผัก รีบกลับมาเตรียมอาหารเร็วๆค่ะ  ที่เสิร์ฟมาตามปกติ  ฮั่นยังไม่อิ่มค่ะ ย้ำ!! ยังไม่อิ่ม
แต่งงาน  คุณควรจัด 2ชุดอาหาร (ถ้าทำได้)  
คุณอาจจะต้องเสียเวลาในการดูละครบ้างตามภาษา สาวๆติดละคร แต่ฮั่นบอกว่า หิวค่ะ!!หิวมากก
มันไม่พอ ฮั่่นตัวผอมมากๆๆ
คุณเป็นแม่ครัวที่ดีควร ตามใจฮั่นนะค่ะ  ฮั่นจะได้รัก จะได้หลงฝีมืออาหารของคุณ และขอบคุณอาหารมื้อพิเศษที่ทุกคนทำมาให้ค่ะ  ^ ^

+flower+ มาค่ะ...ถึงเวลาที่เราจะโขกน้ำพริก ต้มจืด ปอกส้ม ปรุงอาหาร อยู่หน้าเตา แม้หน้ามัน คุณก็ยอม ^ ^ ++flower ++

แต่งงาน.......วันนี้ขอชุดใหญ่นะค่ะ
ย้ำ!! ขอชุดใหญ่  หรือ ถ้าทำได้ขอ 2 ชุดของเมนูปกติค่ะ
ย้ำ!! ขอชุดใหญ่  หรือ ถ้าทำได้ขอ 2 ชุดของเมนูปกติค่ะ

ขี้แง  พรุ่งนี้ คุณอยากเห็นภาพนี้อีกรึเปล่า???  ถ้าไม่จัดมาค่ะ จัดมา รัวๆๆ แรงๆๆ หนักๆๆ และให้มากกว่าเดิม
ย้ำ!!  ขี้แง  พรุ่งนี้ คุณอยากเห็นภาพนี้อีกรึเปล่า???  ถ้าไม่จัดมาค่ะ จัดมา รัวๆๆ แรงๆๆ หนักๆๆ และให้มากกว่าเดิม
ย้ำ!!  ขี้แง  พรุ่งนี้ คุณอยากเห็นภาพนี้อีกรึเปล่า???  ถ้าไม่จัดมาค่ะ จัดมา รัวๆๆ แรงๆๆ หนักๆๆ และให้มากกว่าเดิม

http://sudsapda.com/activity/Huggableguy2012/default.aspx

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 55 17:02:26

จากคุณ : เจน B4081
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 55 16:55:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com