Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปดู คอนฯ 10 ปี Five LiVE มาค่ะ เพลียมากก แต่อยากตั้งกระทู้ ฮ่าๆๆ ติดต่อทีมงาน

ปร้าได้แพ็คเสื้อผ้าใส่ถุงปุ๋ย วิ่งข้ามคูคลอง ออกจากกระท่อม ไม่บอกนายหัว
ป่านนี้ คงพากำนัน ผู้ใหญ่บ้านออกตามหาตัวแล้ว อร๊ายย

พอดีว่าบุญหล่นทับ ได้บัตรคอนฯมา ไม่ฟรีนะ ปร้าลงทุนมากๆๆ
ถึงกับไปรับจ๊อบ ทำงานเป็นวิทยากรบรรยายพิเศษ หาเงินมาจ่ายค่าบัตร แลดูทุ่มเท ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก่อนเข้าคอนฯ เจอแจ็คการีนอยู่ศูนย์อาหาร ปร้ากำลังจะไปทานเชสเตอร์กรีลพอดี
จริงๆเสียดายตังค์ คิดถึงไก่ย่างเวียรบุรีขึ้นมาทันใด ว๊ากกก
แจ็คการีนถือตุ๊กตาหมีอยู่ ปร้าก็เลยถามว่าเอาตุ๊กตาไปให้ใครคะ
เธอตอบว่าเอามาให้โดม วันนี้วันเกิดโดม นึกว่าเป็นของหมีฮั่นใช่มั้ย
ปร้าตอบว่า ใช่ค่ะ พี่เป็น FC ฮั่นนะ
เธอก็รีบบอก เหรอคะๆ พรุ่งนี้น้องก็จะไปเจอฮั่น (แหม่ มีอวดดด 5555+)
จุดนี้ แชะคู่แจคการีน ไป 2 ซีน สวยงามเงิบๆมากกกกกก

อ้าววว พ่อกับแม่แกงส้ม มายืนมองปร้าเมาท์ๆ กับแจ็คการีน (จริงๆมารอคิวซื้อกาแฟ) 5555+
ปร้าก็เลยขอถ่ายรูป คืออิปร้า บ้าดารามากกก(มั้ย)
สาวๆที่มาด้วยกันยืนมองปร้าด้วยความเข้าใจว่าปล่อยหล่อน หล่อนมาจากบ้านนอก ฮ่าๆๆๆ
พ่อคะ แม่คะ ...ว๊ายยย เรียกสนิทมากกกก ขอถ่ายรูปค่ะ
พ่อแกงส้มบอกว่า มาอยู่ตรงกลางเลยลูก อร๊ายยยยย น่ารักอ่ะ
จุดนี้ ฉันมีสิทธิ์ฟินมั้ยยยย 5555++

ยังไม่จบ..นะเธอ มีฟินกว่านี้ อิอิ...................

จากคุณ : m_kitty
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 55 20:01:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com