Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP]มักเน่GGวงไหนที่คุณคิดว่าเหมาะกับคำว่า "เด็กยักษ์"ที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

จริงๆไม่ได้มีผลอะไรหรอกครับ แต่เดี๋ยวนี้เด็กเกาหลีตัวโตเกินวัยมากอ่ะ บางวงนี่มักเน่ตัวโตแซงหน้ารุ่นพี่ในวงด้วยซ้ำ55555++++คือตัวกับอายุนี่สวนทางกันมากเลย ส่วนตัวผมนี่หลังจากที่ดูวงGGของเกาหลีมาเกือบหมดนี่ เห็นชัดๆโดดเด่นและขึ้นชื่อว่า เด็กยักษ์ สำหรับมักเน่นี่ มี ฮายอง-APINK จียอง-KARA 2คนนี้นี่ตัวใหญ่ ตัวโตมากอ่ะเทียบกับรุ่นพี่ในวง แต่พูดตรงๆแล้วคนที่ผมมองว่าตัวโตและตัวใหญ่กว่ารุ่นพี่ในวงนี่มีหลายคนนะแต่บางคนไม่ใช่มักเน่ แต่ก็ถือว่าอายุน้อยถ้าเทียบกับรุ่นพี่ในวงอ่ะนะ เช่น ซอลลี-Fx ยูคยอง-APINK

ตกลงว่ามักเน่ที่เหมาะสมกับคำว่า"เด็กยักษ์"ที่สุดนี่เพื่อนๆคือว่าใครบ้างอ่ะครับ

ปล.เด็กพวกนี้กินอะไรกันหว่าถึงได้ตัวโตกันไวมากๆเลยอ่ะ

จากคุณ : ปีกแห่งมนตรา
เขียนเมื่อ : 2 ต.ค. 55 20:51:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com