Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

2 วันสุดหิน!!! HFC ใครพร้อมพลีชีพ แหลกคาคีย์บอร์ด กับหนุ่มน่ากอด เข้่ามา!!!{แตกประเด็นจาก C12732494} ติดต่อทีมงาน

เหลือเพียง 2วันสุดท้ายแล้วที่เรามีเวลาโหวตหนุ่มน่ากอดให้ ฮั่น ฮอต ฮาร์ต

อันดับตอนนี้นิ่งมาก   คาดว่าคงไม่อัพแล้วค่ะและตอนนี้ใครชอบสาวคนไหน ตามสะดวกค่ะ
(เราก็เปลี่ยนคนที่เราชอบแล้วเหมือนกัน)

ระยะสุดท้ายจริงๆ  ใครคิดว่าครั้งนี้ทุ่มเท ทั้งแรงกาย แรงใจหนักหน่วงแล้ว
แต่ยังไม่พอค่ะ

ขอคนที่พร้อม พลีชีพ โหวตอย่างหนัก ให้ร่างแหลกคาคีย์บอร์ด
ย้ำ!!  ขอคนที่พร้อม พลีชีพ โหวตอย่างหนัก ให้ร่างแหลกคาคีย์บอร์ด
ย้ำ!!  ขอคนที่พร้อม พลีชีพ โหวตอย่างหนัก ให้ร่างแหลกคาคีย์บอร์ด

+++      flower..........  เราต้องการพลิกอันดับค่ะ.........แต่งงาน

ใครพร้อม เป็นมือโหวตในตำนานไปกับเรา และพร้อม ร่างแตกเป็นเสี่ยงๆๆ โหวตอย่างจริิงจัง   โหวตอย่างทุ่มเท  
โหวตอย่างบ้าคลั่ง  มีจิตใจที่อยากเอาชนะ   กระหายชัยชนะ สุดๆๆ

flower  ....ลงชื่อ แล้วไปโหวตค่ะ      flower

เมื่อก่อนคุณอาจเคยจัดไปเบาๆ
แต่หากคุณพร้อม ร่างแหลกคาคอมไปกับเรา เชิญค่ะ

การลงชื่อ ครั้งนี้มีผลค่ะ เราจะมีผลจนจบการโหวตใครไม่แน่ใจ ไม่เป็นไร
โหวตยังไงก็ได้ไม่ว่ากัน เข้าใจทุกคน ^ ^ ว่าภาระหน้าที่แตกต่างกันค่ะ

แต่ขอคนพร้อม จัดหนักจริงจังๆๆ ไม่ล้อเล่นนะค่ะ เอาจริงๆๆ เอาคนโหวตจน ร่างแหลก  แตกเป็นเสี่ยงๆๆ
พร้อมกินนอน หน้าคอม เพื่อโหวต โหวต โหวตอย่างบ้าคลั่ง เต็มที่เต็มแรง
คุณอาจต้องเสียเวลาเม้าท์มอยสุดเลิฟ อดดูละครสุดรัก  คุณต้องแลกค่ะ

love    ภารกิจ สมัครใจ สุดท้าย!!  
" พลีชีพ โหวตจนร่างแหลก แตกเป็นเสี่ยงๆ คาคีย์บอร์ด  "

.................

...ส่วนเรื่องการ์ด ก็จะเป็นกลยุทธ์ของแต่ละกลุ่มไป  และความสามารถของแต่ละคนค่ะ สู้ๆน่ะค่ะ รีบๆๆ กวาดมาค่ะ ฮั่นรออยู่ค่ะ

ภาพที่โพสเป็นรูปที่ฮั่นโดน คอมเม้นท์ สะเทือนลือลั่น  กลัวฮั่นไม่ได้ไปต่อ   ทำให้พวกเรา ร่วมแรงร่วมใจโหวตอย่างหนัก   จนพาฮั่น เข้าเป็น 3 คนสุดท้าย
...ความรู้สึกนั้นกลับมาอีกครั้งค่ะ  หากคุณไม่อยากเสียใจ  ขอให้คุณโหวตหนักๆๆ   และ  ส่ง การ์ดเท่าที่กำลังของคุณจะสะดวกค่ะ
ย้ำ... เท่าที่กำลังของคุณสะดวกและไม่กระทบกับชีวิตคุณค่ะ

ลุยค่ะ   ลุย  ไ่ม่อยากเสียใจ  โหวตค่ะ โหวต เท่านั้น

http://www.sudsapda.com/activity/HuggableGuy2012/vote.aspx

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 10:21:47

แก้ไขเมื่อ 03 ต.ค. 55 10:21:07

จากคุณ : เจน B4081
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 10:11:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com