Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภารกิจสุดท้าย ..วันสุดท้าย...และพลังเฮือกสุดท้าย กับ หนุ่มน่ากอด 2012{แตกประเด็นจาก C12737121} ติดต่อทีมงาน

วันนี้คงเป็นคืนสุดท้ายแล้วค่ะ ที่เราจะรวมพลังกันอย่างเต็มที่แล้วเหนียวแน่น
พลังเฮือกสุดท้ายกับ ภารกิจสุดหิน  หนุ่มน่ากอด 2012

ภารกิจ  " พลีชีพ โหวตจนร่างแหลก แตกเป็นเสี่ยงๆ คาคีย์บอร์ด  "
สิ่งที่คนร่วมภารกิจครั้งนี้ ควรทราบ

ลงชื่อแล้วมีผล ถึงวันที่ 5 ค่ะ
อาจต้องกินหน้าคอม อดดูละคร อดดูคลิป อดเม้าท์มอย  อดหลับ อดนอน
อดทุกสิ่งทุกอย่าง    เราต้องการ มือโหวตในตำนาน

เราต้องการคนจริงจัง ทุ่มเ่ทค่ะ  คุณต้องสละความสุขของคุณที่เหลือ อีก 1 วันกว่าๆ เพือโหวต
หาีกคุณไม่พร้อม สามารถยกเลิกภารกิจสุดหินนี้ได้ค่ะ
เป็นสัญญาใจเบาๆ ค่ะ ไม่บังคับ แต่เมื่อร่วมแล้วต้องบังคับใจตนเองค่ะ

ขอแบบ หนักๆๆค่ะ แบบร่างนี่เดี้ยงไปเลย ยิ่งดี
นั้นแสดงว่า คุณทุ่มเทกับมันจริงๆ และจงภูมิใจให้สุดๆๆกับมันค่ะ ^ ^

การที่คนมีอุดมการณ์ เหมือนกันมาอยู่ร่วมกัน มันจะพลัง ฮึดค่ะ  เพราะพวกเขาจะไม่รู้สึก
ว่าต่อสู้เพียงลำพัง ยังมีคนที่ทุ่มเท แรงกายแรงใจเหมือนกันค่ะ อดหลับอดนอนเหมือนกัน
อดเม้าท์  อดดูละคร อดเสพความสุขทุกสิ่งทุกอย่างเหมือนๆกัน  
โหวตอย่างบ้าคลั่ง นาทีต่อนาที  ปวดคอ ปวดหลัง เมื่อยล้า ตาลาย ร่างแทบแหลก ไม่ต่างกันค่ะ
เราจะซึ้ง และเข้าใจ กันและกัน เพราะมีอุดมการณ์ร่วมกันค่ะ

http://www.sudsapda.com/activity/HuggableGuy2012/vote.aspx
................

จากคุณ : เจน B4081
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 10:20:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com