Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP]ขอรายชื่อคอนเสิร์ตเกาหลี+meetingที่มาจัดที่ไทยตั้งแต่ต้นปี2012ถึงปลายปีให้หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนขอรายชื่อคอนเสิร์ตเกาหลี+meetingที่มาจัดที่ไทยตั้งแต่ต้นปี2012ถึงปลายปีให้หน่อยครับ ผมว่ามากกว่า10ครั้งอ่ะครับ ขอทั้งคอนรวม คอนเดี่ยว คอนค่าย meetingเลยนะครับ จะได้รู้กันไปเลยว่าปีนี้เกาหลีมาจัดคอนเสิร์ตที่ประเทศไทยไปแล้วทั้งหมดกี่ครั้งในปี2012 ทำเป็นตาราง+วันที่จัดเลยก็ได้ครับ

ถ้าแฟนเพลงเกาหลีมาดูคงได้รู้กันล่ะครับว่าแต่ละคนเสียเงินไปแล้วกี่หมื่นบาทกันแน่หุหุหุหุ  แต่ถามจริงๆนะครับเวลาศิลปินเกาหลีมาเปิดคอนเสิร์ตที่ไทยนี่ใครเป็นคนเรียกให้มาอ่ะครับ ค่ายศิลปินเกาหลีเค้าอยากจัดเองหรือว่าไทยจ้างมาเปิดครับ จริงๆแล้วต้องบอกว่าถ้าจัดแบบMnet Mcoundown ที่จัดไปนี่ผมสงสารศิลปินที่มามากๆเลยอ่ะครับ แบบว่าคนก็น้อยเทียบกับงานอื่นๆแถมฝนตกหนักมาก ไม่ได้ดูพยากรณ์อากาศกันเหรอเนี่ยหรือล็อกวันไว้แล้วเลยเลื่อนไม่ได้ APINKพึ่งจะมาไทยครั้งแรกเจอรับน้องทันทีเลย สงสารน้องมากๆ แบบว่ามาไทยครั้งแรกอยากให้มีภาพประทับใจเก็บไว้มากกว่าแต่ครั้งนี้ดันเจอฝนแถมคนน้อยอีก เฮ้อ..เซ็ง SECRETอีกวงมาไทยครั้งแรกด้วยป่ะเนี่ยหรือว่าหลายครั้งแล้วก็เจอฝนตกอีก เฮ้อ...............ถ้าจะจัดคอนเสิร์ตผมไม่อยากให้มาจัดช่วงหน้าฝนเลยอ่ะ สงสารเค้าจริงๆนะ ถ้าอยากจัดหน้าฝนจริงๆผมว่าเลือกจัดในอิมแพคยังดีกว่าอีกอ่ะครับ

จากคุณ : ปีกแห่งมนตรา
เขียนเมื่อ : 5 ต.ค. 55 09:07:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com