Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[OPV] ขออนุญาต..ห่วงใย - โดม ฮั่น ติดต่อทีมงาน

opv ตัวแรกสำหรับโดมและฮั่น

...เออ...จะพูดไรก่อนดี เพลงนี้เป็นซิงเกิ้ลที่สองของโดม
ซึ่งยิ่งฟัง(ตอนนี้หลอนในหูมาก555)ก็จะยิ่งรู้สึกว่า มันเป็นตัวตนของโดมมากๆ
แบบว่าเออมันใช่อ่ะ ถ้าโดมจะรักใคร โดมก็คงทำแบบนี้ อะไรประมาณนี้
เพลงนี้ เพราะมาก เพราะจริงๆนะ เราชอบมาก แล้วประกอบด้วย ฟินวันเกิดโดม

โมเมนท์ฮั่นโดมไม่หวือหวา แต่ทำให้อบอุ่นได้เสมอ จนเกิดเป็นคลิปตัวนี้ขึ้นมา^^

ขอบคุณโดมที่ทำให้เห็นตัวตนของฮั่นในหลายๆด้าน
ฮั่นเกรียนมากเวลาอยู่กะโดม
ฮั่นซนมาก(แกล้งน้องตลอด)
และฮั่นก็อบอุ่นมาก ด้วยเช่นกัน

ถ้าไม่มีโดม คงไม่ได้เห็นโมเมนท์แบบนี้

ขอให้เพลงนี้ดังติดชาร์ตอันดับหนึ่งทั่วประเทศเลยน้าาาา
"คุณภาพชนะทุกสิ่ง" นะโดม สู้ๆ มอบรัก

ขอบคุณเจ้าของภาพและคลิปด้วยนะคะ เราไม่ได้ใส่เครดิตไว้เพราะบางอันไม่รู้จริงๆ
ขอบคุณทุกคนในกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C12748421/C12748421.html
ด้วยค่ะ ที่ช่วยรวบรวมภาพน่ารักๆของสองคนนี้
และสุดท้าย ขอบคุณฮั่นและโดมที่ทำให้เกิดวีดีโอตัวนี้ขึ้นมา

รักฮั่นนะ รักโดมด้วย^^

ดาวน์โหลดเพลงรอสาย เพลงเต็ม ริงโทน และ MV
*123 1032748 3

#ขออนุญาตห่วงใย^^

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 55 04:33:13

จากคุณ : หนูมานี...มีมานะ
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 55 04:31:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com