Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไม แกรมมี่ ไม่จัดคอนเสิร์ตเดี่ยวใหญ่ๆ ให้ นัท มีเรีย ซะทีครับ ติดต่อทีมงาน

ผมว่า เพลง ฮิตของเํธอเยอะมากกว่า หลายๆคนที่มีคอนเสิร์ตอีกนะ แต่ตั้งแต่เกิดมา จำความได้ ยังไม่เคยเห็นคอนใหญ่ของเธอซะทีเลย

ผมชอบ

ขอโทษที่กวนใจเธอ
ผิดหรือเปล่า
จากเพื่อนคนหนึ่ง
อย่าทำ อย่าทำ
ของขวัญวันปวดใจ
ปราศจากน้ำตาล
ขอฉันฝัน
อีกนานไหม
ผู้ชายคนนั้นฉันให้เธอ
มีวันนี้เพราะมีเธอ
รักไม่ช่วยอะไร
ฉันอยู่ตรงไหน
ยังรอเพียงเธอ
ด้่วยมือของเธอ
แค่นี้นะ
เกมของผู้แพ้
กองไฟ
คนพิเศษ
อ่อนไหว
เดี๋ยวนะ
ต่างกันตรงไหน
กลับมา
เรื่องเดียวที่อยู่ในใจ
ไม่มีใครรักจริง
แค่ดอกไม้ช่อเดียว
ให้หัวใจพาไป
อธิษฐาน
ดีจังเลย
ทายปัญหา
ไม้ขีดไฟ

คือเพลงดีๆเธอเยอะมาก แต่เพราะอะไรครับ เพราะอะไร T^T

จากคุณ : คุณชายไดโนเสาร์
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 01:12:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com