Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### เพลงช้าของตอง ภัครมัย 10 เพลงต่อไปนี้ คุณชอบเพลงไหนมากที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

ทานข้าวกันไหม (7 คน)
  อยากให้ฉันยืนอยู่ข้างเธอบ้างไหม (8 คน)
  หากฉันรู้ (17 คน)
  กลัวเธอรู้ (17 คน)
  อยู่ดีๆก็อยากร้องไห้ (27 คน)
  ฉันไม่มีเวทมนตร์ (9 คน)
  ให้ความหวังทำไม (0 คน)
  จะรักให้ดีที่สุด (19 คน)
  ไม่บอกได้ไหม (4 คน)
  เกลียด (6 คน)

6.14%
  ทานข้าวกันไหม (7 คน)
 7.02%
  อยากให้ฉันยืนอยู่ข้างเธอบ้างไหม (8 คน)
 14.91%
  หากฉันรู้ (17 คน)
 14.91%
  กลัวเธอรู้ (17 คน)
 23.68%
  อยู่ดีๆก็อยากร้องไห้ (27 คน)
 7.89%
  ฉันไม่มีเวทมนตร์ (9 คน)
 0.00%
  ให้ความหวังทำไม (0 คน)
 16.67%
  จะรักให้ดีที่สุด (19 คน)
 3.51%
  ไม่บอกได้ไหม (4 คน)
 5.26%
  เกลียด (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 114 คน

หรือชอบเพลงอื่นเพลงไหนมากกว่า ก็แชร์กันได้นะครับ

จากคุณ : Filmzlap
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 55 16:01:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com