Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รู้สึกยังไงกับคอนเสิร์ต Maroon 5 มาแชร์กันครับ ติดต่อทีมงาน

สำหรับผมสนุก มันส์มาก เสียงหายเลย ไม่เสียใจที่รอคอย เต้นไม่หยุดทั้งเพลงช้า เพลงเร็ว แทบจะไม่ได้นั่ง สรุป ฟินครับ แต่ก็มีที่แบบแอบเซ็งก็คงเรื่องคอนเสิร์ตเริ่มช้าแล้วดันเลิกเร็ว แบบไม่นับวงเปิดนะครับ เริ่มประมาณ 21.30 เลิก 23.00 ชั่วโมงครึ่งเอง และที่สำคัญไม่มีจอมอร์นิเตอร์เลย อดเห็นหน้า เห็นเหงื่อเฮียผมเลย เซ็งมาก ไม่เข้าใจคนงบน้อยเลย เห็นเฮียตัวเท่ามด แต่เฮียได้ให้ความสุขมาเต็มมากครับ

She will be loved ชอบมากๆ ในวันนี้ครับ ^^

ใครเป็นยังไงมาแชร์กันบ้างนะครับ

แก้ไขเมื่อ 09 ต.ค. 55 00:27:38

จากคุณ : Mickey_Movie
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 00:26:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com