Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาฟังเพลงของ แสตมป์ อภิวัชร์ กันค่ะ ติดต่อทีมงาน

หลังจากดูคลิปเล่นสดไปเยอะแยะมากมายแล้ว มาฟังเพลงพี่แสตมป์เวอร์ชั่นปกติกันบ้างนะคะ เราชอบเสียงและัเพลงของพี่แตมป์ก่อนรู้จักหน้าเค้าอีก เลยหวังว่าจะมีคนชอบเสียงนุ่มๆของผู้ชายเกรียนๆคนนี้บ้างนะคะ
กระทู้นี้เราจะพยายามแปะเพลงที่ไม่ใช่เพลงดังนะคะ จะได้ฟังเพลงที่ไม่ค่อยรู้จักกันบ้าง แต่ถ้าใครชอบเพลงไหนอยากโพสตามสบายเลยค่ะ แต่อยากให้เป็นที่อัดซิงเกิ้ลไม่ได้เล่นไลฟ์นะคะ เสียงจะได้ชัดๆ ^^
เพลงแรก เพลงนี้ดังอยู่ช่วงนึงนะคะแต่หลายๆคนอาจจะไม่รู้จัก ตอนเรารู้จักชื่อแสตมป์ครั้งแรกก็ไม่รู้หรอกว่าร้องเพลงนี้ แต่ว่าชอบตั้งแต่เพลงนี้ดังแล้ว "รอฟังคำนั้น" ค่ะ

เจอรอฟังคำนั้นแบบเอ็มวี ขอย้ายไปคห.2 แทนนะคะ :)

แก้ไขเมื่อ 10 ต.ค. 55 03:54:06

จากคุณ : hoshikuzu
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 03:52:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com