Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP] นานะ อิมจินอา อิมนานะ หรือจะอิ่มเอ๋อ แต่ไม่ว่าอิ่มไหนๆ ก็คาริสม่ากระจุยกระจาย >,.< ติดต่อทีมงาน

เอา fancam นานะมาฝากค่ะ สำหรับใครที่เพิ่งหันมาสนใจนางหรือแม้แต่คนที่หลงนางมานานมากแล้ว คงปฏิเสธไม่ได้ว่าผู้หญิงคนนี้มีเสน่ห์มากกกกก

จขกท. เจอตัวจริงครั้งแรกตอนคอน MBC โหยยยยยย ตะลึงในความงามของนาง (ขานี่แบบ...งื้อออ ริษยา 555+)ไม่คิดว่าในทีวีสวยขนาดนั้นแล้วตัวจริงจะยังสวยพีคกว่าอีก ความจริง afterschool นี่งามทั้งวงจริงๆ ค่ะ (เจ้าของกระทู้เป็นแฟนคลับทงบังชินกิ แต่รับรองว่ารักวงนี้มากเหมือนกัน ^^ )

ใครชอบเสพ fancam ของนาง แนะนำเจ้านี้เลยค่ะ
http://www.youtube.com/imnana914com

อันนี้รู้สึกจะเป็นคลิปล่าสุดของทางเว็บ (ถ้าเข้าใจไม่ผิดนะคะ ^^")

จากคุณ : นังผึ้งน้อย
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 12:49:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com