Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~*PIX Hunz Central Silom Complex We're back*~ ติดต่อทีมงาน

ได้เข้าไปอ่านคอมเมนท์ในกระทู้รูป บางทีเจอคำถามก็อยากตอบนะคะ แต่ไม่รู้ว่าตอบไปแล้วคนถามจะได้เข้ามาอ่านอีกไหม ขอมาตอบที่กระทู้ถัดมาแทนนะคะ

อยากขอคำแนะนำการถ่ายบ้างไรบ้างครับ คือจะรับปริญญา(โท) ธค.นี้ กะจะให้น้องถ่ายรูปให้ //เคยแต่ตามถ่ายงานหมี รูปหมีไงก็หล่อหมด เพราะชอบ //พองานเตง..เฮ้ออ

จากคุณ : pam_pak
เขียนเมื่อ : 9 ต.ค. 55 18:45:24 [แก้ไข]

>> อันนี้ เบียร์ก็ไม่เคยถ่ายเหมือนกันนะคะ แต่เท่าที่ทราบคือ งานรับปริญญาจะเป็นงานกลางแจ้งให้ใช้ ISO 100 ก็พอ แล้วก็รูปรับแสงต่ำๆค่ะ เพราะเราเน้นคนไม่เน้นวิว ส่วน speed shutter ปรับตามแสงนะคะ

อ่านเจออันที่ถามว่า ได้เห็นรูปที่ตัวเองถ่ายกับฮั่นในลุคโกโบริหรือยัง
ตอบว่า เห็นแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

โอเค... ต่อไปจะพยายามตอบให้ได้นะคะ 555

มาดูรูปกันดีกว่า

จากคุณ : ~*black_seraph*~
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 55 20:33:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com