Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[K-POP]คุณชอบMV(ภาพ+สถานที่+การตัดต่อ)เพลงไหนของศิลปินต่อไปนี้มากที่สุดครับ ติดต่อทีมงาน

ขอแค่ตัวMVเป็นหลักนะครับ เรื่องเพลงขอเป็นเมนรองครับ แต่เมนหลักขอเน้นภาพMVที่ทำออกมาแล้วมากกว่านะครับ แบบพวกสถานที่ถ่ายทำต่างๆ ลูกเล่นลูกโชว์ในMVต่างๆ การตัดต่อฉากและภาพที่ออกมา เพื่อนๆชอบMVเพลงไหนของศิลปินต่อไปนี้มากที่สุดครับ ขอแค่ศิลปินละ1เพลงเท่านั้นนะครับ

1. KARA
2. SNSD
3. WONDER GIRLS
4. 2NE1
5. T-ARA
6. SISTAR
7. AFTER SCHOOL
8. SECRET
9. F[x]

ฝ่ายชายบ้างครับ(ผมว่าฝ่ายชายนี่MVสวยๆมันส์ๆเยอะมากเลยนะ)
1. BIGBANG
2. SHINEE
3. 2PM
4. TVXQ(รวมMVทั้งตอน5คน+2คนเลยครับ)
5. SUPER JUNIOR

สรุป MVเพลงไหนของฝ่ายชายและฝ่ายหญิงที่เพื่อนๆชอบและประทับใจมากที่สุดครับ เลือกฝ่ายชายมา1เพลง ฝ่ายหญิงมา1เพลง หรือเลือกรวมก็ได้ครับ

แก้ไขเมื่อ 11 ต.ค. 55 09:32:18

จากคุณ : ปีกแห่งมนตรา
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 09:07:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com