Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++[T-ser]+++[[[ เต็มใจ]]]+++Single เพลงต่อไปของ แกงส้ม The Star 8+++ ติดต่อทีมงาน

T-ser เพลง เต็มใจ

คำร้อง & ขับร้อง  : แกงส้ม ธนทัต ชัยอรรถ (แกงส้ม The Star 8)

Single เพลงต่อไปของแกงส้มนะค่ะ เป็นเพลงประกอบละคร น้องได้มีโอกาสแต่งเนื้อร้องเอง
ในคลิปอาจได้ฟังเมโลดี้ กับเพลงสั้นๆ แต่เราชอบมากกกกกกกกก
อยากให้เพื่อนๆ ได้ลองฟังกันนะค่ะ

ขอบคุณ FB star club ที่ปล่อยคลิปอันนี้มาให้ชมก่อน
เมื่อไหร่มี Official MV ตัวจริง อย่าลืมดาวน์โหลดเพื่อเป็นกำลังใจให้กับ ศิลปินนะค่ะ

Official Cr.exactchannel

Teaser MV เต็มใจ แกงส้ม
http://www.youtube.com/watch?v=cvTbmBh-me0

คมชัดระดับ HD ตามไปดูกันเยอะๆ นะค่ะ
ป.ล. ขออนุญาต ลบคลิปเดิมออก แล้วไปดู ช่อง Exactchannel นะค่ะ
      แปะไว้ล่างๆ ด้วย อิอิ

แก้ไขเมื่อ 12 ต.ค. 55 15:41:34

จากคุณ : จันทร์รุจา
เขียนเมื่อ : 11 ต.ค. 55 23:08:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com