Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

COWAY....กระทู้นี้ เพื่อพี่หญิงนัน...ฮ่าาาาาาาา ติดต่อทีมงาน

มาแล้วค่ะ พี่หญิงนัน พอดีเค้าเพิ่งเห็น คห. พี่หญิงนันในกระทู้ NEPA

จริงๆ เค้าหารูปไม่เก่งหรอกค่ะ อาศัยเกาะฝาหาข่าวจากคุณจุ้ย...

ได้ข่าวปุ๊บก็แล่นหน้าเริ่ด ไปตามเก็บอ่ะ ถ้าพี่หญิงนันอยากได้รูปไหน

ก็รบกวนแจ้งนิวาสถานของรูปได้นะคะ เค้าจะไปลองเก็บมาให้

(ได้มั่ง ไม่ได้มั่ง แล้วแต่เค้ายอมให้เก็บแค่ไหน ฮ่าาาาาา)

แต่รูปที่แปะในกระทู้นี้ ถูกลดขนาดแล้วนะคะ (เพื่อให้โพสต์ได้ในกระทู้)

อยากได้รูปเต็มๆ น่าจะหาได้ที่

http://2pmalways.com/gallery/index.php

นะคะ แต่ไหนๆ ก็ตังกระทู้แล้ว ก็แปะซะเลย เผื่อบางคนขี้เกียจไปหา

ส่วน LOOK OPTICAL มันมีแต่แบบรูปเล็กๆ อ่ะค่ะ เค้าเลยไม่ค่อยได้เก็บ

ทั้งๆ ที่แต่ละคนหล่อมากกกกกกกกก แค่นี้ก็ไม่มี ฮาร์ดดิสใส่แล้ว  >~<

.

จากคุณ : BeSeRa
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 55 19:07:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com