Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[Soshi bond]] เพื่อนๆคิดว่า สองน้องเล็ก ใครเป็นน้องรักใคร?? ติดต่อทีมงาน

ตั้งขำๆนะคะ เชื่อในโซชิบอนด์อยู่แล้วว่า พี่ๆรักน้องเท่ากันทุกคน แต่เราว่า แต่ละคนจะมีน้องรักของตัวเอง ในสายตาเรา นะคะ

ซอฮยอน
1. ทิฟฟานี่
2. ฮโยยอน
3. ซูยอง
4. ยุนอา

ยุนอา
1. เจสสิก้า
2. แทยอน
3. ยูริ
4. ซันนี่

ส่วนตัว ชอบคู่พี่น้อง ยุนอา-แทยอน เป็นพิเศษค่ะ รู้สึกว่า ยัยเหม่ง อยู่กับแทยอนแล้ว ไม่เกรียนแถมยังเป็นน้องที่น่ารักอบอุ่น คอยดูแลพี่แทตลอดเวลา น่ารักมากค่ะ

แล้วเพื่อนๆละคะ ชอบพี่น้องคู่ไหนเป็นพิเศษ

แก้ไขเมื่อ 20 ต.ค. 55 12:28:48

จากคุณ : ....แด่หัวใจ ที่ไร้คำพูด....
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 55 11:57:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com