Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนเพื่อนพ้องน้องพี่มาดู Wonder Girls - True Colors (Cover) ติดต่อทีมงาน

ผมเห็นยังว่ายังไม่มีใครเอามาให้ชมกัน วันนี้ได้ฤกษ์ดีไม่ต้องแข่งกับเวลาหรือว่ากลัวกระทู้จะซ้ำ
ผมเลยถือโอกาสนำเพลงล่าสุดที่สาวๆของผมได้ Cover ต่อจากครั้งโน้นนั่นก็คือ Nothin' on you
มาให้ฟังกันเพลงนี้มีชื่อว่า True Colors ของ Cyndi Lauper และผมต้องบอกเลยว่าตื่นเต้นมาก
ในการตั้งกระทู้ให้คนอื่นได้รับชมเพราะผมซุ่มตลอดๆ ฮ่าๆ ขอให้สาวๆประสบความสำเร็จในเมกากว่านี้ด้วยเหอะเอาแบบเปรี้ยงแรงๆเลย ติดตามมาสี่ปีกว่าได้มั้งเพราะผมมาตอน Tell me จนวันนี้สาวๆเปลี่ยนไปมากในเรื่องลุค เพลงหรือว่าอะไรก็ตามแต่สิ่งเดียวที่ใจผมสัมผัสได้ตลอดนั่นคือ
"ความอบอุ่นที่เขารักกัน"และเราก็รักพวกเธอที่ส่งความรักแบบเห็นใจมาให้กันผมบ้าไปหน่อยตื่นเช้าเกินไปขอโทษทีนะครับที่มาเพ้อก่อนจากกันไปผมอยากบอกทุกคนว่า " The Wonder Girls Hugggggggggggggggggggggggggggggggggg (^(T)^) "

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 08:38:31

แก้ไขเมื่อ 23 ต.ค. 55 08:37:42

จากคุณ : เม่นแคระแห่งภูเขาน้ำแข็ง
เขียนเมื่อ : วันปิยมหาราช 55 08:35:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com